Chắc đợt này mình chỉ nộp tập sự thôi....Ngóng ngày tuyển dụng trực tiếp từ MB quá ^ ^

Anh đang thắc mắc là tại sao e không post vào đây? :eek:
anh ơi cho em hỏi... mấy cái box cũ lỗi hết rồi anh ah, bộ tài liệu ôn thi MB em muốn download về nhưng không được, anh chỉ em với. Em cảm ơn anh. Với lại em đi làm rồi muốn đăng ký làm Banker thì phải làm sao vậy anh?

Mình không hiểu lắm về quy trình tuyển dụng lần này.Lúc email hồ sơ xong có nhận được trả lời nói về địa điểm thời gian pv đợt 1...đợt 2 chưa có...>.<...
Nhưng ko hiểu là lịch cụ thể cho từng cá nhân là thế nào...nếu ko fai là tổ chức thi viết tập trung như đợt trước thì ít ra cũng có cái SBD chứ nhỉ
Có bạn nào giải thích giúp được không...tks

cho mình hỏi nộp hồ sơ là mẫu ttuv không hay là có thêm văn bằng j nữa

Mình không hiểu lắm về quy trình tuyển dụng lần này.Lúc email hồ sơ xong có nhận được trả lời nói về địa điểm thời gian pv đợt 1...đợt 2 chưa có...>.<...
Nhưng ko hiểu là lịch cụ thể cho từng cá nhân là thế nào...nếu ko fai là tổ chức thi viết tập trung như đợt trước thì ít ra cũng có cái SBD chứ nhỉ
Có bạn nào giải thích giúp được không...tks
Ủa lúc bạn nộp hồ sơ online có nhận dc reply mail hả? Sao mình chẳng có gì hết ta !!!!!!!!!

Ủa lúc bạn nộp hồ sơ online có nhận dc reply mail hả? Sao mình chẳng có gì hết ta !!!!!!!!!
Có nè bạn:
Chào bạn,

Phòng Tuyển dụng & Phát triển nguồn lực ngân hàng Quân đội đã nhận được hồ sơ dự tuyển của bạn.
MB xin thông báo địa điểm tổ chức phỏng vấn như sau:
- Địa điểm Phỏng vấn đợt 1 (Ngày 11/01 - 12/01/2014): Nhà văn hóa thanh niên, Số 04 Phạm Ngọc Thạch, Phường Bến Nghé, Quận 1, Tp Hồ Chí Minh.
(Buổi sáng: Từ 8h00, buổi chiều từ 13h30)
- Địa điểm Phỏng vấn đợt 2 (Ngày 19/1 - 20/1/2014): Thông báo trên website: www.mbbank.com.vn trước ngày 18/01/2014
Trân trọng cảm ơn bạn đã quan tâm đến thông tin tuyển dụng của MB.
Chúc bạn sức khỏe và thành công.

TUYỂN DỤNG NHÂN SỰ - NGÂN HÀNG TMCP QUÂN ĐỘI
Địa chỉ: số 21 Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội
Tel: 04.62777222- Fax: 04.62661080
....Mình apply hồi sáng,5' sau là có rpl lun....lần trước appy ở Đồng Nai thì dc rpl ngắn gọn cơ

ủa, sao MB giờ lại tuyển thêm vậy
sao không đợi tuyển tập trung trên toàn hệ thống.
Toàn là quan hệ khách hàng, một là ngân hàng thiếu nhân sự ở bộ phận này, hai là có nhân sự nhưng họ đã nghỉ việc
ăn rồi huy động miết à
mà mới ra trường xin vào ngân hàng thì một là làm giao dịch viên, hai la quan hệ khách hàng.
Làm giao dịch viên hoặc quan hệ khách hàng cỡ 1 năm xong quay lại, kiến thức TC-NH mai một hết
còn nhớ gì nữa đâu :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back