VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Trước đây mình có tính học cao học vì có ý định nhảy sang đi dạy. Cv mình đã làm khá áp lực, 7-8h tối mới về, môi trường k tốt lắm nên mình từ bỏ. Mình cũng bắt đầu hết yêu NH từ đó. Giờ này thi NH tại vì mình k bik làm nghề gì khác. Ở quê đúng là khó xin việc thật, ng ta lo lót hết trơn. Mình thì ước có công việc ổn định xíu, là khoảng 5-6 giờ là về, có thời gian dành cho gia đình và cá nhân là đc. Mình e là điều này khó xảy ra nếu có diễm phúc đậu vào Vietin. ^#(^

Hì, bạn giống mình quá. Cũng ở quê, cũng khó xin việc vì nhìn đâu cũng con ông nọ, cháu ông kia :) VÍ dụ vietin ở quê mình có 1 đống người học dân lập mới vô năm ngoái, trong khi qui định của Vietin thì Dân Lập đâu có nhận =))

CHúc bạn thi đậu nhé vì mình cũng hiểu cái dở của công việc ở quê là rất khó hiếm. Được cái ở quê thì bình yên, thoải mái, gần gia đình.

PS thêm là nếu đậu Vietin muốn về 5-6h cũng hơi khó nhé bạn ^^

Về sớm hay trễ cũng tùy cn nữa mà, làm ở PGD thì thoải mái và linh động tg hơn cn :D

mình mới ra trường nên nghĩ giờ kinh tế khó khăn, đc vào làm vietin về muộn nhưng lương đều là ok lắm rùi.

mình mới ra trường nên nghĩ giờ kinh tế khó khăn, đc vào làm vietin về muộn nhưng lương đều là ok lắm rùi.

5-6 h là nói giảm nói tránh đó bạn, c gái mình toàn 8h mới ở cquan về ko. mà hỏi sao về muộn thì bảo nhiều việc quá, có về sớm thì hôm sau cũng vẫn phải làm thôi. chứ giờ quy định 5h đc về rùi

5-6 h là nói giảm nói tránh đó bạn, c gái mình toàn 8h mới ở cquan về ko. mà hỏi sao về muộn thì bảo nhiều việc quá, có về sớm thì hôm sau cũng vẫn phải làm thôi. chứ giờ quy định 5h đc về rùi
vào được đã rồi hay có người bỏ era 250tr để được về trễ vấy đó

có ai đã nhận đc thông báo PV thì báo cho mn biết để đỡ hồi hộp nhé

vào được đã rồi hay có người bỏ era 250tr để được về trễ vấy đó

c gái mình đang làm ở đó, và gđ đủ sức sắp xếp cho mình vào đó bạn ạ :D rất tiếc mình có tính sĩ diện hơi cao nên mình thích tự thi :))

- - - Updated - - -

Còn để mà nói 250tr thì hơi ít đấy bạn nhé, c mình làm chi nhánh HN, bạn có thể hỏi thêm về giá để vào CN HN nhé :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên