VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Cho mình hỏi mình nhận được email thi nghiệp vụ và tiếng anh vào ngày 26/10. Có chõ nói là thi 2 ngày 26,27 nữa mà ko biết có thi tin học với IQ ko nhỉ? Hay chỉ thi 1 ngày là nghiệp vụ và tiếng anh thôi vậy? Bạn nào biết pm minhfvowis nhé. Thanks nhiều nha.

Cho mình hỏi mình nhận được email thi nghiệp vụ và tiếng anh vào ngày 26/10. Có chõ nói là thi 2 ngày 26,27 nữa mà ko biết có thi tin học với IQ ko nhỉ? Hay chỉ thi 1 ngày là nghiệp vụ và tiếng anh thôi vậy? Bạn nào biết pm minhfvowis nhé. Thanks nhiều nha.

Người ta bảo bạn thi ca nào thì thi ca đấy thôi, chỉ thi nv và t.a, còn thi 2 ngày là do đông người nên phải thi 2 ngày mới hết đc.

Mình tưởng mọi khi thi tin học và test IQ nữa cơ mà. Thế tình hình là chỉ thi nghiệp vụ và tiếng anh thôi hả bạn?

trong mail thông báo thi ngân hàng có nói rõ rồi mà bạn: nghiệp vụ & tiếng anh

Ko biết thi trắc nghiệm hay tự luận đây ta tự luận chắc toi quá vì mình chưa ôn tí gì mà kế toán cũng gần như không biết cái gì luôn :((

Các bạn thi hôm nay tốt chứ? Mai mình thi rồi, run quá. Bạn nào nhớ đề thì share lên cho anh em bik mà tranh luận học hỏi vs nhé
;;):-|

Các bạn khác thì không biết thế nào. Chứ bản thân tớ thì thấy đề này ... Nghiệp vụ thì ok, không khó lắm nhưng mà tiếng anh thì...quá khó.- chắc tại mình lười học tiếng anh nên thấy thế :(/.
Cấu trúc: Nghiệp vụ: 36 câu trong 45 phút, 30 câu trắc nghiệm, 6 câu trắc nghiệm có giải thích. Ai mà gõ máy chậm chắc không gõ xong 6 câu này@@
Tiếng Anh. Một bài đọc hiểu sau đó co 5 câu hỏi liên quan. 2 câu dịch sang anh việt, 2 câu dịch sang việt anh. còn lại thì mình chẳng nhớ cái gì vì mình toàn điền theo cảm tính, không chắc chắn@@. Chúc các bạn ca 2,3,4 thi tốt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,546
Thành viên mới nhất
Kubetlegalcom
Back
Bên trên