VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Nghiệp vụ có 6 câu trắc nghiệm/ đúng sai có giải thích. Trong ấy của mình có 2 câu là tính toán. Lý thuyết thì đủ cả,giờ mình cũng láng máng được vài câu rời vào giá trị hiện tại ròng dự án NPV va các chỉ tiêu liên quan như IRR, VACC.. Ngoài ra còn nhiều câu hỏi về tài sản đảm bảo, thời gian xác nhận tính từ khi kí hợp đồng đảm bảo hay là đăng kí đảm bảo...

- - - Updated - - -

Tiếng anh thì các bạn có thể mang điện thoại vào, bạn nào tinh vi thì vẫn có thể tranh thủ tra từ điển được. cái này vô cùng lợi thế luôn! Mình là mình rất ân hận vì ko đem điện thoại vào :((.

Phần dịch tiếng anh sang tiếng việt và sang tiếng anh thì mỗi đề cho 4 câu khác nhau nhé. Nên share cho các bạn cũng chẳng làm gì cả. Nói chung là không học từ vựng ngân hàng thì không thể translate được.

Bạn thử share đi để tụi mình chuẩn bị tinh thần. Trắc nghiệm còn đánh lụi được chứ phần dịch thì căng ghê. Cảm ơn forever nhé.
Bạn làm bài tốt chứ? Mình trông cho đến mai để còn nghỉ ngơi.

tớ làm kém tiếng anh mà nên không nhớ, chẳng hi vọng gì, tiếng anh thì toàn làm theo cảm tính nên không nhớ.@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên