VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Các bạn khác thì không biết thế nào. Chứ bản thân tớ thì thấy đề này ... Nghiệp vụ thì ok, không khó lắm nhưng mà tiếng anh thì...quá khó.- chắc tại mình lười học tiếng anh nên thấy thế :(/.
Cấu trúc: Nghiệp vụ: 36 câu trong 45 phút, 30 câu trắc nghiệm, 6 câu trắc nghiệm có giải thích. Ai mà gõ máy chậm chắc không gõ xong 6 câu này@@
Tiếng Anh. Một bài đọc hiểu sau đó co 5 câu hỏi liên quan. 2 câu dịch sang anh việt, 2 câu dịch sang việt anh. còn lại thì mình chẳng nhớ cái gì vì mình toàn điền theo cảm tính, không chắc chắn@@. Chúc các bạn ca 2,3,4 thi tốt.

thanks 4 share, tự luận hỏi về gì vậy bạn? tranh chấp hả?

Nghiệp vụ thì không khó đâu các bạn, nếu ai mà nắm tạm tạm kiến thức về tín dụng, các nghiệp vụ cơ bản thì ok. Đa số các câu hỏi cho ở dạng áp dụng lý thuyết vào thực tế, tức là cho một ví dụ cụ thể rồi cho mình đưa ra lựa chọn, nhận xét, cho ý kiến...Còn tiếng Anh tớ nghĩ các bạn học giỏi tiếng Anh thì thấy dễ chứ những người tiếng Anh nhàng nhàng thì khó nhai lắm.

Cảm ơn bạn forever_2511 nha.o:)Mình chắc là tiêu rồi. Học ngu Tiếng Anh lắm. Nghe có dịch là mình tá hỏa. :-B

- - - Updated - - -

Mai thi xong mình sẽ up đề mà mình nhớ để mọi người xem thử đúng hay sai nhé

Bạn nào có cái hướng dẫn đăng nhập hệ thống thi trực tuyến và Nội quy thi tuyển trước khi tham gia dự thi thì cho tớ xin với. Hôm nay website viettin đang nâng cấp nên ko vào được :((

Nghiệp vụ thì ko bàn nhưng Tiếng anh thì quá khó luôn.Tiếng anh chuyên ngành NGân hàng, bạn nào học tốt mảng này sẽ làm được còn nếu không thì xác định nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên