VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

kinh nghiệm 1 năm thì sv ra trường nộp ở chi nhánh Tỉnh như mình thật là khó chen. hiu hiu :(

mình đang làm ở 1 công ty với mức lương 6tr/ tháng là khá ổn so với 1 sv mới ra trường như mình, cv lại ít áp lực nhưmình thực sự đắn đo có nên nhảy việc để thi vào NGân hàng ko nhở, mình nhiều lúc cũng thấy chạnh lòng vì bao nhiêu kêến thức học mình lại ko đc sử dụng

Chưa có chứng chỉ Toeic, nộp chứng chỉ tiếng Anh trình độ C được k các bạn

mình đang làm ở 1 công ty với mức lương 6tr/ tháng là khá ổn so với 1 sv mới ra trường như mình, cv lại ít áp lực nhưmình thực sự đắn đo có nên nhảy việc để thi vào NGân hàng ko nhở, mình nhiều lúc cũng thấy chạnh lòng vì bao nhiêu kêến thức học mình lại ko đc sử dụng
Ráng làm cho đủ 1 năm kinh nghiệm đi bạn :), sau này xin việc dễ hơn đó. Mỗi năm NH đều có đợt tuyển ồ ạt. Theo mình là như vậy, nhưng nếu bạn thích thì có thể nộp hồ sơ, chỉ mới nộp hồ sơ thôi mà, đến khi phỏng vấn còn rất lâu, lúc đó quyết định cũng chưa muộn :D

trên trang chu họ ghi Gia hạn thời gian nhận hồ sơ Đợt tuyển dụng chi nhánh Tháng 9/2013 (TDCN_T9.2013)nên các chi nhanh màu đen vẫn nộp đuọc nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back
Bên trên