VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Các bác cho em hỏi là mấy cái chứng chỉ tin học, tiếng anh có cần công chứng không nhỉ??
Thanks các bác

Mình vừa mới đi nộp ở Bắc Hà Nội về! Đến nơi thấy choáng ngợp vì tòa nhà Vietinbank quá to và rộng. Mình tự tin bước lên phong Tổ chức Hành chính, phòng rộng gần 100m2, nhìn mãi mới thấy 1 chị đang ngồi đó- cả phòng được đúng 1 người làm việc@@. Đến nơi thì chị ấy bảo là em cứ cầm về đi, ở đây chị giám đốc đang đi nước ngoài nên chưa có chỉ thị gì, với lại ở đây đang cắt giảm biên chế nữa...Nói 1 hồi, mình lấy lý do em ở xa gần 100 cây mong chị giúp đỡ nhận hồ sơ giúp em với có gì khi giám đốc về chị chuyển hồ sơ giúp em với...cuối cùng chị ấy cũng nhận,hehe. Chị ấy bảo có gì thứ 6 gọi lại cho chị ấy xem bên này có nhận nữa không. - mình cũng chẳng hiểu là ở trên thì có quyết định bổ sung người rồi mà ở chi nhánh thì vẫn không thấy gì.,hjxhjx.

- - - Updated - - -

Công chứng được rồi là ok rồi bạn à. Mà bản tiếng Anh mà vẫn công chứng được à@@

uh công chứng tư họ công chứng cho hết mà, sao lại thế nhỉ, có bạn nào hôm nay cũng đi nộp viettinbank Bắc Hà Nội rồi ko:-/

Các bác cho em hỏi là mấy cái chứng chỉ tin học, tiếng anh có cần công chứng không nhỉ??
Thanks các bác
Đương nhiên là có! Không công chứng là người ta loại đó@@. Cả giấy khai sinh, CMT và sổ hộ khẩu nhé. Mình đi nộp người ta bảo thế!

- - - Updated - - -

uh công chứng tư họ công chứng cho hết mà, sao lại thế nhỉ, có bạn nào hôm nay cũng đi nộp viettinbank Bắc Hà Nội rồi ko:-/

Mình vừa mới đi nộp về xong! Nộp đi, không thì lại không có cơ hội@@

Có bạn nào chưa có kinh nghiệm mà đi nộp rồi ko? :)
Mà ko biết có hạn chế số lượng nhận hồ sơ ko nhỉ?

mình vừa nhận được email xác nhận thông tin của đợt tuyển 193 cán bộ sáng nay xong, chắc chắn tin này là gia hạn với thêm chỉ tiêu của tin tuyển dụng trước rồi :)

mình vừa nhận được email xác nhận thông tin của đợt tuyển 193 cán bộ sáng nay xong, chắc chắn tin này là gia hạn với thêm chỉ tiêu của tin tuyển dụng trước rồi :)
Pác nộp ở đâu mà có thông tin xác nhận rồi vậy ..., nội dung email là gì vậy pác

Bạn nộp ở đâu vậy ạ? ở trên web chỉ yêu cầu mấy thông tin kia thôi mà

Có bác nào tính xuống Bình Dương nộp không nhỉ....Ko có kinh nghiệm,sợ phải vác hồ sơ về quá @@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất
youhuihuodog
Back
Bên trên