VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 261 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [12.10.2013]

Các bạn ơi sáng mai có ai đi nộp ở chi nhánh bắc hà nội bên đường NGuyễn Văn linh quận long biên ko? đi cùng với mình cho vui, ngại đi 1 mình quá hic, có j inbox tớ nhé :)

Các bạn ơi sáng mai có ai đi nộp ở chi nhánh bắc hà nội bên đường NGuyễn Văn linh quận long biên ko? đi cùng với mình cho vui, ngại đi 1 mình quá hic, có j inbox tớ nhé :)
Bạn ơi đi nộp có bị đo chiều cao không thì về bảo mọi người với nhé, t bị thiếu chiều cao :)|

kinh nghiệm 1 năm thì sv ra trường nộp ở chi nhánh Tỉnh như mình thật là khó chen. hiu hiu :(
Bạn cứ nộp thoải mái bạn nhé. Mình cũng như bạn thôi, cứ apply, không phải ngại. Có cơ hội là phải chiến nếu như bạn muốn vào ngân hàng.

- - - Updated - - -

Chưa có chứng chỉ Toeic, nộp chứng chỉ tiếng Anh trình độ C được k các bạn
Còn tùy thuộc xem vị trí bạn muốn apply là gì nữa. Nếu như quan hệ khách hàng, giao dịch viên thì tiếng Anh trình C là Ok!

TOEIC phải bạn dịch công chứng nữa ah? Mình mỗi công chứng thôi có đc ko nhỉ? hic

Mình vừa mới đi nộp ở Bắc Hà Nội về! Đến nơi thấy choáng ngợp vì tòa nhà Vietinbank quá to và rộng. Mình tự tin bước lên phong Tổ chức Hành chính, phòng rộng gần 100m2, nhìn mãi mới thấy 1 chị đang ngồi đó- cả phòng được đúng 1 người làm việc@@. Đến nơi thì chị ấy bảo là em cứ cầm về đi, ở đây chị giám đốc đang đi nước ngoài nên chưa có chỉ thị gì, với lại ở đây đang cắt giảm biên chế nữa...Nói 1 hồi, mình lấy lý do em ở xa gần 100 cây mong chị giúp đỡ nhận hồ sơ giúp em với có gì khi giám đốc về chị chuyển hồ sơ giúp em với...cuối cùng chị ấy cũng nhận,hehe. Chị ấy bảo có gì thứ 6 gọi lại cho chị ấy xem bên này có nhận nữa không. - mình cũng chẳng hiểu là ở trên thì có quyết định bổ sung người rồi mà ở chi nhánh thì vẫn không thấy gì.,hjxhjx.

- - - Updated - - -

TOEIC phải bạn dịch công chứng nữa ah? Mình mỗi công chứng thôi có đc ko nhỉ? hic

Công chứng được rồi là ok rồi bạn à. Mà bản tiếng Anh mà vẫn công chứng được à@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên