VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

sao bạn lại đoán vậy? lỡ đâu mình đi làm rồi thì sao ;))
PS: anh chị nào chia sẻ về môi trường làm việc và lương thưởng ở vietin CN HCM với ạ ^^

hi. thấy bạn hỏi lương thưởng nên minhd9aon2 vậy thui:) . mà có kinh nghiệm vo người ta nhân h sơ lun hả bạn. có hỏi này nọ hok?.

hi. thấy bạn hỏi lương thưởng nên minhd9aon2 vậy thui:) . mà có kinh nghiệm vo người ta nhân h sơ lun hả bạn. có hỏi này nọ hok?.

mình có kinh nghiệm nhé bạn. Có hỏi sơ sơ kiểu phỏng vấn sơ loại thôi, xem bạn trả lời ntn thôi :)

cám ơn câu nói của chị! nghe được thấy tự tin hơn 30%. Liều nộp đi mọi người.
" không thành công thì cũng thành nhân
không thành thân thì cũng thành người lớn"

Mình không phải "chị", nhưng mà lỡ rồi, cứ gọi "chị" nghe cũng hay! ;))

Có bạn nào nộp CN4-TP.HCM không?
Thấy từ trên xuống dứoi TOPIC ai cũng nộp ở CN TP.HCM không vậy ta ơi

Gửi các bạn, mình đang làm ở 1 CN của Vietin, có nộp hồ sơ giúp đứa bạn. Nghe a hành chánh nói chi nhánh 01 đang bổ sung chỉ tiêu. Nếu bạn nào có hứng thú có thể mang hồ sơ đến chi nhánh 1. Do mới bổ sung nên có thể tỉ lệ chọi sẽ thấp vì hiện tại chưa có ai nộp hết. Thông tin là từ a hành chánh bên mình, còn chính xác 100% hay ko thì mình ko chắc. Các bạn quan tâm có thể đi hóng thử nha. chúc cac ban thành công

mọi ngừoi ơi cho mình hỏi là nộp hồ sơ vào sáng thứ 7 ngày mai có được khong vậy ? cam ơn mọi ngừoi!

Các bạn nào có anh chị em họ hàng bà con bạn bè gì làm ở Viettin thì hỏi họ nên nộp ở CN nào và hok nên nộp CN nào nhe. Vì có nhiều CN rất chua đấy (có thể nhiều bạn hok thích vị chua). :D

L cũng mới nộp nè D, L nộp gdv chi nhánh tân bình á. Lúc tới cũng lo vì sợ ko có kinh nghiệm, ai dè anh kia xem xong, ko nói j hít rùi đưa cho anh kia duyệt (anh kia đang ngồi nhập hồ sơ ứng viên lên máy), ảnh xem một hồi rùi nói "oke rùi đó em, về check mail nhé". hí hửng thè lười ra về. ko bít có dc đi test ko.
Mà lần trước tuyển l hok nộp, giờ mới lẹt đẹt đi, ngu thí ớn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,478
Thành viên mới nhất
vnzlvnvn60
Back
Bên trên