VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

Tớ vừa đi nộp hso ch phúc yên về. Sơ loại kinh phết đấy các bạn ợ. Đo chiều cao, xem kinh nghiệm. Trc tớ có kn thực tập agri bank, giờ đi làm ko trog ngân hàng nhưng tớ xin giám đốc cái xác nhận kinh nghiệm 1 năm thế là chẳng thấy hỏi gì nữa, mà mh đã có kn đi làm rùi lại hỏi mh có mang giấy tờ gốc ko? mang cho chị đối chiếu. may mà mang theo >.<

Ai nộp gdv chi nhánh Phúc yên vào điểm danh đi nào, các bạn nào cũng thi gdv có tài liệu gì thì share cho mọi người vs

- - - Updated - - -

Tớ vừa đi nộp hso ch phúc yên về. Sơ loại kinh phết đấy các bạn ợ. Đo chiều cao, xem kinh nghiệm. Trc tớ có kn thực tập agri bank, giờ đi làm ko trog ngân hàng nhưng tớ xin giám đốc cái xác nhận kinh nghiệm 1 năm thế là chẳng thấy hỏi gì nữa, mà mh đã có kn đi làm rùi lại hỏi mh có mang giấy tờ gốc ko? mang cho chị đối chiếu. may mà mang theo >.<

sao t đi nộp đơn giản lắm, k có đo chiều cao gì, mà còn vui vẻ nc nữa chứ^^

Các bạn đã nộp hs đc òi zô đây trao đổi tài liệu, hay có câu hỏi nào thắc mắc, mọi người cùng bàn luận chờ ngày đi test đi ^^

ak tớ thì cao nên ko phải đo chiều cao nhưng bạn cùng tớ bị lôi ra đo chiều cao:)))
Ai nộp gdv chi nhánh Phúc yên vào điểm danh đi nào, các bạn nào cũng thi gdv có tài liệu gì thì share cho mọi người vs

- - - Updated - - -

sao t đi nộp đơn giản lắm, k có đo chiều cao gì, mà còn vui vẻ nc nữa chứ^^

Giao dịch viên lúc tớ đi nộp tỷ lệ chọi là 1/15 nhé, qhkh là 1/25
p/s: Thông tin nhờ bạn tớ làm đó hỏi hộ. Lúc đi nộp xong ms xuống nc vs nó lên ko thay đổi đc gì :sssss

Hôm nay vừa nộp VN Tân Bình.Chị nhận hồ sơ của mình nói mình chưa có kinh nghiệm nên bảo mình là 1 là e mang hồ sơ về.2 là để hồ sơ lại nếu đc thì họ gửi email cho test ko thì thôi.Chị không chắc.Mình cũng định mang về rồi nhưng tiếc công lặn lội đi nộp mất mấy CN, in giấy tờ, thôi nộp quách cho xong.Lỡ may đươc.he he. :v

p/s: Thông tin nhờ bạn tớ làm đó hỏi hộ. Lúc đi nộp xong ms xuống nc vs nó lên ko thay đổi đc gì :sssss

căng quá bác nhỉ, mình thi gdv.............

- - - Updated - - -

căng quá bác nhỉ, mình thi gdv.............

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên