VietinBank [HOT HOT] VietinBank tuyển dụng 193 cán bộ cho các Chi nhánh trên cả nước [05.10.2013]

Chúc may mắn, tình hình là bạn nên chuẩn bị nộp sang chi nhánh tuyển đông tiếp theo là quận 11, đi ngay và luôn k muộn. Gần hết tg họ đã nhận nhiều hồ sơ tốt trc đó nên m sẽ k dc ưu tiên nữa
Thank bạn, phương án này mình cũng chuẩn bị luôn rồi :D

Mai mình đi nộp ở CN HCM, là sinh viên mới ra trường ko đủ điều kiện kinh nghiệm 1 năm nên cũng ko đặt nặng là được nhận hay không được nhận hồ sơ, coi như đi cho biết vậy. Thà họ nói thẳng ko nhận để còn được lấy hồ sơ về, hơn là nói là nhận nhưng lại âm thầm loại hồ sơ sau đó thì mất toi 1 bộ hồ sơ, 1 bộ hồ sơ công chứng đầy đủ cũng là tiền ko, ai đi nộp hồ sơ bản cứng cũng hiểu điều này. Có gì sẽ report cho mọi người sau :D
Yên tâm, ko nhận là trả luôn, ko mất đâu mà lo.

Có bạn nào nộp CN Ninh Bình không? Nay vừa đi nộp, chuẩn bị đầy đủ các giấy tờ công chứng đàng hoàng mà không được, NH yêu cầu phải có thêm Giấy KSK, Sổ HK, Cmt nữa chứ. Chỉ biết vâng và về hoàn chỉnh hồ sơ :) Các bạn chưa nộp thì nên gọi điện trước đến CN mình định nộp hỏi xem

Có bạn nào nộp CN Ninh Bình không? Nay vừa đi nộp, chuẩn bị đầy đủ các giấy tờ công chứng đàng hoàng mà không được, NH yêu cầu phải có thêm Giấy KSK, Sổ HK, Cmt nữa chứ. Chỉ biết vâng và về hoàn chỉnh hồ sơ :) Các bạn chưa nộp thì nên gọi điện trước đến CN mình định nộp hỏi xem
Sao em ko nói trên website làm gì có yêu cầu nộp giấy ksk, sổ hộ khẩu, cmt...

Ai nộp Cn Tp. Hcm k? Có thông tin gì báo với. Mình mới ra trường, chưa exp, mà đc nhận hồ sợ nhưng k biết có đc gọi thi k? hic. sợ tach ><

Thưa bác, e có bảo thế vs chị nhận hồ sơ rồi, nhưng khi có một bác (mà e đoán là tp HC- NS)sang yêu cầu phải có đầy đủ thì e nghĩ thôi kiểu này là bắt buộc rồi nên không nài nỉ thêm nữa. Vì mình nộp cũng muộn nên chắc phải theo các bạn trước đó thôi.

uhm. Tại mình có hỏi một chị thi đợt 1 năm 2013 thì chị bảo vậy :-D. Mình nghĩ gọi là thi trắc nghiệm có vẻ đúng hơn

Tình hình là mình mới nộp hồ sơ chiều nay tại CN TPHCM. Khi vào cũng gặp 1 anh tiếp nhận hồ sơ như các bạn đã nói, mình thì đã xác định trước là không đáp ứng đủ kinh nghiệm theo yêu cầu của CTG, và khi tiếp nhận hồ sơ anh đó cũng đã chặn đầu hỏi trước là: em tốt nghiệp cách đây bao lâu rồi, và em có biết là ngân hàng có yêu cầu 1 năm kinh nghiệm ko. Mình cũng cố gắng trình bày nguyện vọng của mình, và mình cũng bổ sung thêm là lúc trước mình có thực tập tiềm năng ở Sacombank, làm việc như là nhân viên chính thức, nên các công việc của 1 nhân viên tín dụng cũng đã kinh qua rồi. Anh đó cũng hỏi thêm là lúc thực tập mình làm những gì, mình cũng trình bày vì đã chuẩn bị trước. Cuối cùng sau 1 hồi suy nghĩ thì ảnh cũng nhận hồ sơ. Ko biết là có được kêu đi test hay không, nhưng ít ra cũng có chút hy vọng, không có ra về tay không :D
CMND với HK thì nên chuẩn bị, NH ko yêu cầu nhưng mình còn kẹp thêm vào hồ sơ cả bảng điểm, CMND HK với GKSK nữa
Ai nộp Cn Tp. Hcm k? Có thông tin gì báo với. Mình mới ra trường, chưa exp, mà đc nhận hồ sợ nhưng k biết có đc gọi thi k? hic. sợ tach ><
Chưa có kinh nghiệm mà được nhận hồ sơ là tốt rồi, cũng giống như mình thôi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,584
Thành viên mới nhất
calvinharrismer
Back