hic co ai co so cua phong to chuc can bo k nhi? nho cac ban chi giup. to cung muon goi hoi xem tn? k hieu sao lai k duoc thong bao nhi? buon qua, hy vong mai chu. Cam on rat nhieu

Bạn cũng thi chi nhánh Thanh Trì à. Mình cũng thế đây. Chắc là sáng t7 7h30 thi luôn nhỉ. Mai mình mới đi lấy giấy báo được
t có một cô bạn học tại hvnh. bằng giỏi. nộp hồ sơ tại thanh trì. vậy mà ko thấy báo gọi thi. ai có cách nào hỏi được bộ phận nhân sự ở VCB ko nhỉ?

t có một cô bạn học tại hvnh. bằng giỏi. nộp hồ sơ tại thanh trì. vậy mà ko thấy báo gọi thi. ai có cách nào hỏi được bộ phận nhân sự ở VCB ko nhỉ?
hic co ai co so cua phong to chuc can bo k nhi? nho cac ban chi giup. to cung muon goi hoi xem tn? k hieu sao lai k duoc thong bao nhi? buon qua, hy vong mai chu. Cam on rat nhieu
Các cậu có thi đợt Lạng Sơn với Lào Cai đợt rồi ko, hình như những người thi ở đợt đấy ko đc gọi thi đợt này thì phải.

Không biết có ai thi vị trí 02 không nhỉ? Mình vừa gọi phòng HCNS thì có anh bên đó kêu là 3 vị trí GDV, Kế toán, thanh toán là thi tuyển chung, xong rồi đến lúc đi làm mới phân ra. Thế là làm chung 1 đề à :-S

Có bác nào biết các vị trí thi đề chung hay đề riêng không? Mình vị trí thanh toán, thi chiều t7. Mà cũng không biết có phải là thanh toán quốc tế hay không nữa:-sssss

Có bác nào biết các vị trí thi đề chung hay đề riêng không? Mình vị trí thanh toán, thi chiều t7. Mà cũng không biết có phải là thanh toán quốc tế hay không nữa:-sssss

Mình cũng ko biết là TTQT hay kế toán thanh toán nữa :-S. Vừa gọi hỏi phòng HCNS thì ngta kêu thi chung vị trí 02. Hình như chỉ thi kiến thức chung tổng quát, rồi PV mới hỏi riêng hay sao ý

Đông vậy mà thi hội trường tầng 19 hết k ta, danh sách thanh trì vị trí 02 đã 84 người rồi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên