Mình lấy giấy thi. Sáng nay đã có thể lấy được rùi, không đông, không mất thời gian lâu. Chỉ có 2 bàn làm thủ tục. Mọi người nên đến lấy sớm không sợ sang mai mọi người tập trung đến lấy đông.
Ban oi co bat buoc phai di lay khong vay. Voi lai ban thi chi nhanh nao the, thi sang hay chieu va may h vay. De minh biet truoc de con xin nghi viec ay ma. Hic

Mình lấy giấy thi. Sáng nay đã có thể lấy được rùi, không đông, không mất thời gian lâu. Chỉ có 2 bàn làm thủ tục. Mọi người nên đến lấy sớm không sợ sang mai mọi người tập trung đến lấy đông.
Đi lấy giấy thi có phải mang theo gì k bn?

Bạn ơi bạn có nhớ câu nào không? up cho mọi người tham khảo với. Thanks b!
câu nói của t dễ gây hiểu nhầm nhỉ :D t viết là "t hỏi được" nghĩa là t hỏi được người khác đi thi chứ t ko đi thi c à ;)
nhưng t cũng hỏi được vài câu, nói chung là kiến thức rộng lắm, từ vĩ mô, tài chính quốc tế, tài trợ dự án, kế toán, tín dụng đến thực tế, hỏi về VCB nữa (bn chi nhánh, các loại thẻ, ngân hàng điện tử)

Ban oi co bat buoc phai di lay khong vay. Voi lai ban thi chi nhanh nao the, thi sang hay chieu va may h vay. De minh biet truoc de con xin nghi viec ay ma. Hic

Nếu muốn thi bắt buộc phải đến đích thân đến lấy giấy bạn ak (trong giấy ghi có giấy gọi thì mới được thi). Lúc đến các bạn chỉ phải xuất trình chứng minh thư (không cần giấy tờ gì them) cho anh chị ngó so sánh rùi mới tìm theo danh sách phát cho mình giấy gọi thi. Hầu hết những người đến sang nay được thông báo thi 7h30 ngày 04/01 tại tầng 19 tòa nhà đó :D

Mình thi chi nhánh Thanh Trì, vị trí nhân viên tín dung :D

câu nói của t dễ gây hiểu nhầm nhỉ :D t viết là "t hỏi được" nghĩa là t hỏi được người khác đi thi chứ t ko đi thi c à ;)
nhưng t cũng hỏi được vài câu, nói chung là kiến thức rộng lắm, từ vĩ mô, tài chính quốc tế, tài trợ dự án, kế toán, tín dụng đến thực tế, hỏi về VCB nữa (bn chi nhánh, các loại thẻ, ngân hàng điện tử)
Cho mình hỏi, đề thi VCB là riêng hay đề chung cho các vị trí thế bạn?

Mình hỏi khí ko phải là: Nhận được mess đi lấy giấy dự thi có nghĩa là qua đc vòng hồ sơ rồi đấy à :-ss Chửa có bao giờ qua đc vòng hồ sơ á _"_ Đông Anh có đông vui ko ta :D

Cho mình hỏi, đề thi VCB là riêng hay đề chung cho các vị trí thế bạn?
đợt vừa rồi là chung, còn đợt này thi t đang nghi là riêng vì b t đăng ký GDV lịch thi chiều. t đăng ký tín dụng dù chưa đi lấy giấy báo nhưng t nghi là thi sáng.

Nếu muốn thi bắt buộc phải đến đích thân đến lấy giấy bạn ak (trong giấy ghi có giấy gọi thì mới được thi). Lúc đến các bạn chỉ phải xuất trình chứng minh thư (không cần giấy tờ gì them) cho anh chị ngó so sánh rùi mới tìm theo danh sách phát cho mình giấy gọi thi. Hầu hết những người đến sang nay được thông báo thi 7h30 ngày 04/01 tại tầng 19 tòa nhà đó :D

Mình thi chi nhánh Thanh Trì, vị trí nhân viên tín dung :D
Bạn cũng thi chi nhánh Thanh Trì à. Mình cũng thế đây. Chắc là sáng t7 7h30 thi luôn nhỉ. Mai mình mới đi lấy giấy báo được

Bạn nào cho mình hỏi, vị trí THanh toán vcb tuyển là thanh toán quốc tế hay là thanh toan gì nhỉ :-ss

t có một cô bạn học tại hvnh. bằng giỏi. nộp hồ sơ tại thanh trì. vậy mà ko thấy báo gọi thi. ai có cách nào hỏi được bộ phận nhân sự ở VCB ko nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên