Nói tóm lại là mấy tỉnh Thanh Hóa, Hưng Yên, Băc Ninh, Bắc Giang có tuyển k vậy sao k có danh sách. Hay k ai đủ tiêu chuẩn, hoặc k tuyển nhưng vẫn tổ chức thi cho vui hay ntn vậy
Bình Dương cũng chưa có bạn ạ.
Mình nghĩ tuần sau sẽ công bố nốt các tỉnh đợt 1 (Thanh Hóa, Hưng Yên, Băc Ninh, Bắc Giang ) và đợt 2( Bình Thuận, Nam Định, Bình Phước) luôn. Chứ nếu không có trúng ai cũng phải thông báo rằng: Các chi nhánh trên không có ai trúng tuyển chứ.

Có điều mình thấy lạ là Đồng Nai và Bình Dương cùng nằm trong 1 tiến độ mà Đồng Nai có rồi mà Bình Dương chưa có. Đôi khi cũng nghĩ rằng chắc ứng viên ở Bình Dương chưa tỏa sáng và chưa đủ trình để làm hội đồng chao đảo nên cho out hết. Thà MB đợt đợt tuyển sau còn hơn vì bí bách mà cầm nhầm đôi tay, à quên, tuyển nhầm ứng viên.
Cơ mà thôi cứ giữ lấy chút niềm tin.

Không liên quan nhưng em mới thăm dò được lương Hỗ trợ của MB là 7tr6, ôi, càng mong đậu.

Cách đây mấy ngày chưa có kết quả , mình có nói bạn ngoctuansv mà lovezuloveme mà không đậu MB thì MB sẽ mắc sai lầm rất lớn.
Giờ bạn ngoctuansv đậu rồi, mà lovezuloveme vẫn chưa có kết quả, hy vọng lovezuloveme sẽ đậu

Mình nghĩ tuần sau sẽ công bố nốt các tỉnh đợt 1 (Thanh Hóa, Hưng Yên, Băc Ninh, Bắc Giang ) và đợt 2( Bình Thuận, Nam Định, Bình Phước) luôn. Chứ nếu không có trúng ai cũng phải thông báo rằng: Các chi nhánh trên không có ai trúng tuyển chứ.

Có điều mình thấy lạ là Đồng Nai và Bình Dương cùng nằm trong 1 tiến độ mà Đồng Nai có rồi mà Bình Dương chưa có. Đôi khi cũng nghĩ rằng chắc ứng viên ở Bình Dương chưa tỏa sáng và chưa đủ trình để làm hội đồng chao đảo nên cho out hết. Thà MB đợt đợt tuyển sau còn hơn vì bí bách mà cầm nhầm đôi tay, à quên, tuyển nhầm ứng viên.

Không liên quan nhưng em mới thăm dò được lương Hỗ trợ của MB là 7tr6, ôi, càng mong đậu.

Cách đây mấy ngày chưa có kết quả , mình có nói bạn ngoctuansv mà lovezuloveme mà không đậu MB thì MB sẽ mắc sai lầm rất lớn.
Giờ bạn ngoctuansv đậu rồi, mà lovezuloveme vẫn chưa có kết quả, hy vọng lovezuloveme sẽ đậu
Ẩn số Bình Dương , Xin đừng ẩn luôn ! :)

7,6 tr cơ à? Ôi sao mà thích thế :D
Mình thấy bạn đặt hy vong hơi nhiều đó, coi chừng............... :))

7,6 tr cơ à? Ôi sao mà thích thế :D
Mình thấy bạn đặt hy vong hơi nhiều đó, coi chừng............... :))
hy vọng không có nhiều đâu thím ơi.
Do thím chưa có đọc bài tường thuật bữa đi phỏng vấn về của em thôi. Nói chung là đã xác định tạch hơi bị cao. Cơ mà thôi cứ hy vọng. Sống là phải hy vọng.
Vừa vô tình biết 1 tin, và thực sự buồn.
MB Hưng Yên có 1 bạn biết đỗ rồi nhé, dù kết quả chưa lên web. Và tất nhiên đó ko phải mình! :)
thành thật chia vui với bạn.
từ nay đỡ mất công phải chờ như tụi mình. Vững vàng apply các ngân hàng khác thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,683
Thành viên mới nhất
sevnaliasmerch
Back
Bên trên