trượt roài haizzzz chả nhẽ thôi ko thi ngân hàng nữa chỗ thì yêu cầu cao chỗ thì con ông cháu cha làm sao tìm đc việc trong cái ngành này đây :(

mấy bạn ở chi nhánh khác có được MB nhắn tin hay gọi điện thông báo j không vậy.
Sao Đồng Nai có rồi mà Bình Dương chưa có nhỉ?
Mình có 3 suy nghĩ thế này.
1/ Thấy Thanh Hóa và Hưng Yên có tên trong danh sách mà chưa có up danh sách. NHư vậy có lẽ MB chưa up thôi.
2/ Giả thiết thứ hai đó là nếu các chi nhánh như Bình Dương không tuyển được ai thì MB cũng phải thông báo dạng như: Các chi nhánh như Bình Dương không có ai trúng tuyển chứ. Ai lại mất hút thế
3/ Có lẽ qua lễ sẽ up cùng với Bình Phước và Nam ĐỊnh lun.

Lại hy vọng. Nhưng xem danh sách các tỉnh khác như Đồng Nai, Gia Lai thì cơ hội trượt MB của mình hơi bị cao. Thôi thì lại nộp chỗ khác vậy :D

mấy bạn ở chi nhánh khác có được MB nhắn tin hay gọi điện thông báo j không vậy.
Sao Đồng Nai có rồi mà Bình Dương chưa có nhỉ?
Mình có 3 suy nghĩ thế này.
1/ Thấy Thanh Hóa và Hưng Yên có tên trong danh sách mà chưa có up danh sách. NHư vậy có lẽ MB chưa up thôi.
2/ Giả thiết thứ hai đó là nếu các chi nhánh như Bình Dương không tuyển được ai thì MB cũng phải thông báo dạng như: Các chi nhánh như Bình Dương không có ai trúng tuyển chứ. Ai lại mất hút thế
3/ Có lẽ qua lễ sẽ up cùng với Bình Phước và Nam ĐỊnh lun.

Lại hy vọng. Nhưng xem danh sách các tỉnh khác như Đồng Nai, Gia Lai thì cơ hội trượt MB của mình hơi bị cao. Thôi thì lại nộp chỗ khác vậy :D
Mình nghĩ MB sẽ công bố sau, mình thấy là các chi nhánh trong nam này tuyển thêm ít nhé so với các tỉnh ngoài!

Hưng Yên ơi :(((((((
Nghỉ lễ cũng ko yên :((
Up thì up cho trót chứ :((
MB cứ chơi trò ú tim, làm các thí sinh bạc cả tóc :(. up thì up cho chót để người trúng thì vui mừng, ng ko trúng thì cũng xác định luôn khỏi phải thấp thỏm chờ đợi, hóng gần tháng nay còn j. mà nếu ko ai trúng thì cũng ghi rõ chứ nhẩy , hzaiiiiiiiiiiiiiii:(

Giúp m 1việc nhé. C có thể copy danh sách trúng tuyển khu vực Hải Phòng paste lên diễn đàn ko? M check bằng đt nên ko down được danh sách. Chân thành cám ơn c nhé!:)

MB cứ chơi trò ú tim, làm các thí sinh bạc cả tóc :(. up thì up cho chót để người trúng thì vui mừng, ng ko trúng thì cũng xác định luôn khỏi phải thấp thỏm chờ đợi, hóng gần tháng nay còn j. mà nếu ko ai trúng thì cũng ghi rõ chứ nhẩy , hzaiiiiiiiiiiiiiii:(
Chuẩn đấy, đợi mãi, ko có trong danh sách tưởng trượt rồi ấy, chả bik là MB ko lấy thêm ở chi nhánh hay là chưa up hết nữa :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên