Mình chưa làm ngân hàng bao h. Thi lần nay may mắn đỗ SME hà nội. Chưa vui vì đỗ đa buồn vì có tin sau 2thang thử việc loại 1 nửa :( "quan hệ khách hàng" bị coi bèo bọt quá mọi ng nhỉ!

Mình chưa làm ngân hàng bao h. Thi lần nay may mắn đỗ SME hà nội. Chưa vui vì đỗ đa buồn vì có tin sau 2thang thử việc loại 1 nửa :( "quan hệ khách hàng" bị coi bèo bọt quá mọi ng nhỉ!
bạn đỗ là may mắn rồi mà bạn..đó là cơ hội của bạn..hãy chiến đấu hết mình thôi :D

Me too.hoang mang quá b nhỉ :( K có nhiều quan hệ, gia đình k giàu! Liệu có trụ nổi k nhỉ???

Me too.hoang mang quá b nhỉ :( K có nhiều quan hệ, gia đình k giàu! Liệu có trụ nổi k nhỉ???
~> tớ. Gia đình thuần nông. Bố mẹ nuôi 2 anh em ăn học là vất vả rồi. Vào đc thì chiến đấu hết sức mình thôi, nhưng nghĩ đến sau 2 tháng mà bị out vì gia đình ko có "quan hệ", tự nhiên thấy buồn buồn khi nhớ lại niềm vui của cha mẹ, ông bà khi hay tin mình đỗ mb :(

~> tớ. Gia đình thuần nông. Bố mẹ nuôi 2 anh em ăn học là vất vả rồi. Vào đc thì chiến đấu hết sức mình thôi, nhưng nghĩ đến sau 2 tháng mà bị out vì gia đình ko có "quan hệ", tự nhiên thấy buồn buồn khi nhớ lại niềm vui của cha mẹ, ông bà khi hay tin mình đỗ mb :(
Giống mình. cố gắng thui b? B về chi nhánh nào! Làm quen nhé. hiehie.cùng chiến đấu.

Khi phỏng vấn bạn trả lời cách thức bạn làm thế nào h cứ thế mà thực hiện. Nhiều khi mối quan hệ không giúp được bạn gì nhiều đâu.
Ít ra bạn may mắn hơn rất nhiều bạn khác là có cơ hội thể hiện mình.
Tớ đã rất sẵn sàng để cống hiến. Nhưng có lẽ may mắn chưa mỉm cười.
Buồn nốt hôm nay, rồi lại chuẩn bị đi thi tiếp .
Các bạn đỗ rồi thành công nhé.

Tất cả cùng cố gắng chiến đấu :) mình đã ib bạn.
Khi đi làm bạn sẽ cảm nhận khác, không hoàn toàn là như vậy !

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên