Đi thi ăn mặc giống lúc bạn đi học thôi. Chẳng ai quan tâm đâu, đừng có quần cọc áo cọc là đc. ;););););)
Phỏng vấn thì tất nhiên ko phải nói rồi :rolleyes::rolleyes:

từ Phạm Ngọc Thạch Quận 3 TP HCM thì đi như thế nào để về chỗ THủ Dầu 1 vậy các bạn
Chỗ mình đi test MB gần Đài Phát Thanh Truyền Hình Bình DƯơng
có bạn nào nhà ở Thủ Dầu 1 không? chỉ mình với
Bạn đi ra ngã tư Hàng Xanh, về cầu Bình Triệu, hướng thẳng QL13 1 đường, đến ngã 4 có sân vận động Gò Đậu, quẹo trái vào là đường 30/4, chạy 1 chút là đến địa điểm thi. Từ Hàng Xanh đến đó khoảng 27km. Đi 1 đường thẳng thôi, rất dễ, có thể tham khảo trên Google Maps. Mai mình cũng từ TP.HCM lên Bình Dương thi

m.n ơi t mjk chưa có gjay xet tot nghiep,bag tot nghiep thj co đc đi thi k m.n

mình đkí ở nam định chưa thấy có thông báo j cả, có bạn nào thi ở nam định như mình k

Mai chắc mình ko cần ăn mặc cầu kỳ quá đâu bạn ha, tại mình đọc topic thấy mọi người ở Miền Bắc nói, đi thi mà nhìn họ ăn mặc cứ tưởng bán hàng đa cấp nhào vào trường HVNH. Nên cũng chưa biết sao :(
Trưa mai mình cũng từ SG phóng đi BD :D
hé hé, mai MB sẽ đón 1 đoàn đa cấp đông đảo gần 200 người =))
Mai bạn bay zìa Gò Vấp đi, mình với bạn đi chung. Mình biết chỗ đó :v
từ gò vấp về BD xa hơn từ Quận 3 về BD cơ bạn
Bạn đi ra ngã tư Hàng Xanh, về cầu Bình Triệu, hướng thẳng QL13 1 đường, đến ngã 4 có sân vận động Gò Đậu, quẹo trái vào là đường 30/4, chạy 1 chút là đến địa điểm thi. Từ Hàng Xanh đến đó khoảng 27km. Đi 1 đường thẳng thôi, rất dễ, có thể tham khảo trên Google Maps. Mai mình cũng từ TP.HCM lên Bình Dương thi
okie, cảm ơn bạn, mình cũng mới search diadiem.com xong.
Ngày mai MB Bình Dương đón đoàn cán bộ gần 200 người trẻ tuổi từ TP HCM về dự giờ thăm lớp =))

nghe nói GDV phải đo chiều cao. 158cm liệu có bị loại ko mọi người :((

Sao đăng tuyển có Cần Thơ mà cuối cùng ra danh sách thi ko có zi trùi. Làm bữa giờ hóng muốn gãy cổ, hi vọng rồi thất vọng. Haizz.. làm ăn kì quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên