từ Phạm Ngọc Thạch Quận 3 TP HCM thì đi như thế nào để về chỗ THủ Dầu 1 vậy các bạn
Chỗ mình đi test MB gần Đài Phát Thanh Truyền Hình Bình DƯơng
có bạn nào nhà ở Thủ Dầu 1 không? chỉ mình với

Đúng là trong cái xui có cái hên, mình thấy mọi người bàn tán nói hủy kết quả chắc ko được thi, Sáng mò dậy sớm và quyết định về quên, 11h02p mình về tới nhà thì có tin nhắn báo mai lên Bình Dương thi viết @@. Làm khó nhau quá, nhưng rất tiếc, mình vẫn lộn đầu lên lại và giờ đã thấy tên mình trong danh sách, phù! đuối! => Có bạn nào thi ở BD không? Mai gặp nhóa, mà mai thi mình mặc gì các bạn nhỉ? có cần trang điểm ko?
đây, mình Bình Dương đây
Cơ mà đang thực tập ở Sài Gòn
Trưa mai chắc mình phóng từ chỗ thực tập về Bình Dương lun cho nó nóng sốt

Thật sự không hiểu quy trình tuyển dụng của MB lắm @@ Trong tin tuyển dụng có nói rõ đối với những UV có kinh nghiệm ngân hàng > 1 năm ko phải tham gia vòng thi viết, nhưng trên danh sách thi viết vẫn có những UV trong danh sách" UV đã có kinh nghiệm NH" @@, là sao ta ???
chắc là cứ có tên để báo là qua vòng lọc hồ sơ. còn không phải đến thi

chắc là cứ có tên để báo là qua vòng lọc hồ sơ. còn không phải đến thi
Trên 1 năm thì ko phải viết, dưới 1 năm thì viết như thường nhưng phải giấu tên để bảo mật cho ngta chứ bạn. Tránh trường hợp bị nhân sự ngân hàng khác nhìn thấy.

đây, mình Bình Dương đây
Cơ mà đang thực tập ở Sài Gòn
Trưa mai chắc mình phóng từ chỗ thực tập về Bình Dương lun cho nó nóng sốt
Mai chắc mình ko cần ăn mặc cầu kỳ quá đâu bạn ha, tại mình đọc topic thấy mọi người ở Miền Bắc nói, đi thi mà nhìn họ ăn mặc cứ tưởng bán hàng đa cấp nhào vào trường HVNH. Nên cũng chưa biết sao :(
Trưa mai mình cũng từ SG phóng đi BD :D

từ Phạm Ngọc Thạch Quận 3 TP HCM thì đi như thế nào để về chỗ THủ Dầu 1 vậy các bạn
Chỗ mình đi test MB gần Đài Phát Thanh Truyền Hình Bình DƯơng
có bạn nào nhà ở Thủ Dầu 1 không? chỉ mình với
Mai bạn bay zìa Gò Vấp đi, mình với bạn đi chung. Mình biết chỗ đó :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,617
Thành viên mới nhất