Cho em hỏi em là nữ ,đi thi có cần mặc váy ,mang áo sơ mi gióng đồ công sở không ạ .Hay là mặc quần jean áo sơ mi binh thường thôi được rồi ạ .Em xin cảm ơn ạ

danh sách bên Hỗ trợ Nghiệp vụ của Bình Dương ít lắm,
tức là khả năng đậu là rất cao,
Cơ mà mình đành bỏ mất tiêu rồi, tưởng thi tập trung ở SG chứ,
Mình đang ở SG mà chạy về Bình Dương là có vấn đề à nha

Cho những bạn nào thi Thanh Hóa nhé
Thời gian: Thứ 6, ngày 21/03/2014 từ 7h15-18h15
Địa điểm: Tấng 4, nhà A3, Khoa Kinh tế quản trị kinh doanh, ĐH Hồng Đức, Số 565 Quang Trung, P.Đông Vệ, TPTH
t định up cái file cơ mà ko biết cách up..hjx..

danh sách bên Hỗ trợ Nghiệp vụ của Bình Dương ít lắm,
tức là khả năng đậu là rất cao,
Cơ mà mình đành bỏ mất tiêu rồi, tưởng thi tập trung ở SG chứ,
Mình đang ở SG mà chạy về Bình Dương là có vấn đề à nha
Mình cũng ở SG và thi ở Bình Dương đây, mà mình chọn GDV (89 mạng), còn HTNV có 47 mạng :)) Số lượng thi gấp đôi ở Đồng Nai, biết vậy chọn HTNV ở Đồng Nai cho dễ đậu :))
Bạn thi Đồng Nai có thông tin gì về địa điểm thi chưa bạn. Mình cũng nhận được tin nhắn hồi sáng mà ko thấy nói gì về địa điểm thi cả,

Bạn nào biết KHCN ở ĐN thì thi ở đâu ko? Hóng dài cổ luôn @@

Click vào ĐN thì trang báo lỗi không tìm thấy :-<
Khách sạn Đồng Nai. Số 57, đường Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai, có 4 ca thi từ 8h30 đến 11h00

Mình cũng ở SG và thi ở Bình Dương đây, mà mình chọn GDV (89 mạng), còn HTNV có 47 mạng :)) Số lượng thi gấp đôi ở Đồng Nai, biết vậy chọn HTNV ở Đồng Nai cho dễ đậu :))

Bạn ơi thì HTNV ở BÌnh Dương thi ở đâu vậy ? lúc mấy giờ ? tôi không biết có trong danh sách không nữa ? không lên MBBank.com.vn được

Khách sạn Đồng Nai. Số 57, đường Phạm Văn Thuận, P. Tân Tiến, Biên Hòa, Đồng Nai, có 4 ca thi từ 8h30 đến 11h00
[/QUOTE]

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,488
Thành viên mới nhất
nhacai2q
Back