Các anh/chị có kinh nghiệm trong ngân hàng có thể cho em hỏi nên ghi mức lương đề nghị của vị trí CV. Quan hệ khách hàng Doanh nghiệp không ? Em mới sắp tốt nghiệp thôi nên chưa rành lắm về mức lương của MB :)
Cảm ơn các bạn

Sinh viên năm cuối thì có đăng kí được Chuyên viên qhkh không ạ hay chỉ đăng kí được Chuyên viên hỗ trợ nghiệp vụ ạ? Các tiền bối chỉ giáo giúp bọn e với :D

đọc yêu cầu kìa b- Nam khá- Nữ giỏi. bạn có điểm tổng kết chưa
Nữ cao 1m58, Nam cao 1m70 kìa. Kinh chưa. Anh có 1m72 thôi. Đủ tiêu chuẩn. Mà em ơi, a gửi mail quên ko gõ nội dung, chỉ tiêu đề với đính kèm file. Nội dung để trống. Chán thế chứ. Chẳng lẽ gửi lại thì ko hay.

Em đã gửi cv ngay trưa nay sau khi được biết tin tuyển nhưng ko nhận được mail trả lời tự động nên ko biết " thư có bay vào hòm " ko ạ@.@.
Trước e nộp đợt tuyển Móng Cái thì có mail phản hồi ngay. Bác nào gửi cv mà có thư phản hồi báo e với ạ. e đội ơn các bác nhiều

Đợt này MB có vẻ gấp rút nhỉ? Ko biết thực hư thế nào. Đợt trc hy vọng tràn trề cuối cùng thất vọng não nề @@

Nữ cao 1m58, Nam cao 1m70 kìa. Kinh chưa. Anh có 1m72 thôi. Đủ tiêu chuẩn. Mà em ơi, a gửi mail quên ko gõ nội dung, chỉ tiêu đề với đính kèm file. Nội dung để trống. Chán thế chứ. Chẳng lẽ gửi lại thì ko hay.
bạn trẻ ơi bạn nộp có nhận được mail trả nhời tự động ko?

Em đã gửi cv ngay trưa nay sau khi được biết tin tuyển nhưng ko nhận được mail trả lời tự động nên ko biết " thư có bay vào hòm " ko ạ@.@.
Trước e nộp đợt tuyển Móng Cái thì có mail phản hồi ngay. Bác nào gửi cv mà có thư phản hồi báo e với ạ. e đội ơn các bác nhiều
A gửi cũng ko có mail phản hồi. Đang bực vì quên viết nội dung đây. Gửi lại thì ko ổn. Ko có nội dung họ lại bảo mình " ko có văn hóa"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,568
Thành viên mới nhất
thebeastieboysm
Back
Bên trên