mình muốn hỏi cái đợt bổ sung SME của MB như tnao rồi các bạn/ ai biết trả lời giúp mình với. mình cảm ơn nhiều.

Quá chuẩn, chạy chỉ tiêu hùng hục như trâu húc mả vẫn tạch í chứ :))
thử việc đánh giá tính phù hợp và xem xét tiềm năng phát triển mà, cho nên nhiều bạn ko đủ chỉ tiêu nhưng vẫn qua mà đủ vẫn trượt. Nói chung MB hiện nay để pass dc khó phết đấy

thử việc đánh giá tính phù hợp và xem xét tiềm năng phát triển mà, cho nên nhiều bạn ko đủ chỉ tiêu nhưng vẫn qua mà đủ vẫn trượt. Nói chung MB hiện nay để pass dc khó phết đấy
May mắn vào CN nào thôi, cứ vào mấy Siu CN thì hót như khiếu cả ngày luôn :)

em làm chi nhánh nào rồi. MB nó sàng lọc thử việc dã man lắm đấy, cố mà chạy nhé
Em làm chi nhánh Hải Phòng anh ạ!
Chỉ tiêu nặng nhưng ko đến mức không thể hoàn thành được. Hơn nữa, chỗ em làm các anh chị cũng nhiệt tình hỗ trợ và anh GĐ phòng giao dịch cũng tâm lý.
Mặc dù 2 tháng thử việc chỉ có chỉ tiêu huy động nhưn em bắt đầu chạy dư nợ rồi. Chỉ tiêu huy động có thể ko hoàn thành nhưng quan trọng là thái độ làm việc và sự cố gắng thôi ạ :D

sao lại quit hả bạn?
Mình có offer từ bank liên doanh
Đây là Phòng Giao dịch mới, nếu về từ thời gian đầu tín dụng chỉ có mình và giám đốc và trưởng phòng thôi, nên tương lai rất rộng mở..
Ngoai ra dùng tiếng anh, mình cũng muốn chuyên sâu hơn

MB môi trường rất tốt nhé các bạn, có điều chi tiêu cao quá thôi =)) ko biết qua chỗ mới sẽ ntn đây :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên