Cho mình hỏi, có ai chi nhánh Thanh hoá đc gọi chưa vậy? Máy hết pin mà ko bít, chỉ sợ sáng nay họ gọi .. :(

Cùng vị trí thi tuyển với mình..Bạn tên gì thế???. Hôm đó pv dở quá. Có vẻ vị trí này yêu cầu ng có knghiệm chứ k phải sv mới ra trường như mình :)

Đến giờ vẫn chưa có kết quả, sốt ruột bạn nhỉ! Mình PV cũng đc nhưng thấy lương ko ăn thua. Cố lên bạn, lấy ít kinh nghiệm phỏng vấn, nếu ko pass thì cũng có đc tí vốn giắt lưng để phòng thân cho lần sau PV ở các ngân hàng khác rùi, nhỉ?! (tự động viên nhau tí. Hihi ...)

Có bạn nào ở chi nhánh Phú Thọ được gọi chưa nhỉ? Mà có anh/chị/bạn nào biết lương của vị trí giao dịch viên ở chi nhánh tỉnh là khoảng bi nhêu không ạ?

Lương Giao dịch viên ở các tỉnh chỉ khoảng 4 -5tr thôi bạn ạ (chỉ tính trần sì lương thôi nhé). Khoản thưởng thì phụ thuộc doanh thu từng chi nhánh. Nhưng hôm PV mấy chị ấy bảo là cũng xác định tư tưởng: ĐỐI VỚI CHI NHÁNH MỚI MỞ THÌ 2-3 NĂM ĐẦU "BỊ ÂM" VÌ SẼ KO ĐỦ CHỈ TIÊU --> KO CÓ THƯỞNG LƯƠNG KINH DOANH TRONG 2-3 NĂM ĐÂU NHÉ (+_+)!

Lương Giao dịch viên ở các tỉnh chỉ khoảng 4 -5tr thôi bạn ạ (chỉ tính trần sì lương thôi nhé). Khoản thưởng thì phụ thuộc doanh thu từng chi nhánh. Nhưng hôm PV mấy chị ấy bảo là cũng xác định tư tưởng: ĐỐI VỚI CHI NHÁNH MỚI MỞ THÌ 2-3 NĂM ĐẦU "BỊ ÂM" VÌ SẼ KO ĐỦ CHỈ TIÊU --> KO CÓ THƯỞNG LƯƠNG KINH DOANH TRONG 2-3 NĂM ĐÂU NHÉ (+_+)!
Ơ thế thì may quá, vì chi nhánh chỗ tớ thành lập được hẳn 8 năm rồi nên chắc ko đến nỗi bi đát thế đâu. :D

Ơ thế thì may quá, vì chi nhánh chỗ tớ thành lập được hẳn 8 năm rồi nên chắc ko đến nỗi bi đát thế đâu. :D

Uh, nếu thế thì chúc mừng bạn. Đc vào làm ở các chi nhánh hoạt động lâu năm, có lợi nhuận rồi thì chỉ việc theo guống quay của họ mà lĩnh thưởng thôi ^_^:)

Uh, nếu thế thì chúc mừng bạn. Đc vào làm ở các chi nhánh hoạt động lâu năm, có lợi nhuận rồi thì chỉ việc theo guống quay của họ mà lĩnh thưởng thôi ^_^:)
:)) Tớ cũng hy vọng mình may mắn như rứa. :v Chỉ sợ vào lơ nga lơ ngơ làm được vài bữa người ta thấy mình ngơ quá khó đào tạo, lót lá đá ra khỏi cửa thôi :D

CN thành lập lâu mà bị nợ quá hạn thì còn thê thảm hơn CN mới :))

Tớ chưa kịp nhìn thấy màu hồng đâu bạn đã kịp bôi đen xì viễn cảnh của tớ thế này. :)) Hình như bạn cũng đỗ đợt này đúng không nhỉ?

:)) Tớ cũng hy vọng mình may mắn như rứa. :v Chỉ sợ vào lơ nga lơ ngơ làm được vài bữa người ta thấy mình ngơ quá khó đào tạo, lót lá đá ra khỏi cửa thôi :D

Tớ chưa kịp nhìn thấy màu hồng đâu bạn đã kịp bôi đen xì viễn cảnh của tớ thế này. :)) Hình như bạn cũng đỗ đợt này đúng không nhỉ?
Um, mình trúng tuyển vị trí TDI

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,927
Thành viên mới nhất
188bet18265
Back