Các bác cho em hỏi với ạ: CV KHCN thử việc của MB (chi nhánh tỉnh, ko phải Hn) thì chỉ tiêu huy động là bao nhiêu ạ ? Cho em xin con số ước chừng với ạ.
Chi Nhánh tỉnh là ước chừng 2-2 cho 2 tháng đầu tiên nhé! Cho vay 2 tỷ - huy động khoảng 2 tỷ. Còn tùy vào địa điểm ở khu vực bạn làm việc nữa! Thân

À, chia sẻ thông tin này với các bạn thi MB: mình up hs vị trí CV Hành chính tổng hợp ở Hà Nam, các vị trí khác ko biết thế nào nhưng vị trí này chỉ lấy có 1 người, qua buổi PV mình hỏi đc mấy chị PV là vị trí này lương chỉ khoảng 5tr -6tr tuỳ năng lực, kinh nghiệm. Chế độ cho người LĐ ở MB thế này: 2 năm xét tăng lương 1 lần căn cứ vào kết quả đánh giá của từng chi nhánh.Được thưởng 8 ngày lễ tết trong năm (giỗ tổ Hùng Vương 10/3; 30/4 và 1/5; 2/9; tết dương, kỷ niệm ngày thành lập của MB; kỷ niệm ngày thành lập ngành ngân hàng; tết âm lịch ...) ko biết thưởng ít nhiều thế nào nhưng chắc chắn có.Ngoài ra thưởng theo quý, nửa năm, cả năm ...thì theo kết quả KD của từng chi nhánh.Khi đc ký HD chính thức thì ngoài BHXH đc đóng theo quy định, MB còn đóng cho NLĐ gói bảo hiểm của quân đội (gói BH này có giá trị thế nào tuỳ thuộc vị trí công tác của mỗi người).

Đấy là 1 số thông tin về chế đo tại MB.Bạn nào biết thêm thì chia sẻ nhé! MB là ngân hàng có môi trường làm việc rất chuyên nghiệp, chế độ cho NLĐ cũng tốt.Nếu bạn nào đc trúng tuyển vào MB thì chúc mừng nhé!
Bạn ui cv hỗ trợ td lương thử việc, học việc, 9 thức thế nào zậy?

Htro 2 tháng đầu ~5.8t
nếu ký 6 tháng ~6.5-6.7t
nếu ký 1 năm ~7.3-7.5t
Vô thời hạn như 1 năm.
Chưa bao gồm thưởng và phí đắt đỏ theo KV.
Còn lương vị trí thẩm định thì thế nào vậy bạn ?Đối với ứng viên có kinh nghiệm thì có chế độ khác không ?

Có bạn nào ở chi nhánh Phú Thọ được gọi chưa nhỉ? Mà có anh/chị/bạn nào biết lương của vị trí giao dịch viên ở chi nhánh tỉnh là khoảng bi nhêu không ạ?

À, chia sẻ thông tin này với các bạn thi MB: mình up hs vị trí CV Hành chính tổng hợp ở Hà Nam, các vị trí khác ko biết thế nào nhưng vị trí này chỉ lấy có 1 người, qua buổi PV mình hỏi đc mấy chị PV là vị trí này lương chỉ khoảng 5tr -6tr tuỳ năng lực, kinh nghiệm. Chế độ cho người LĐ ở MB thế này: 2 năm xét tăng lương 1 lần căn cứ vào kết quả đánh giá của từng chi nhánh.Được thưởng 8 ngày lễ tết trong năm (giỗ tổ Hùng Vương 10/3; 30/4 và 1/5; 2/9; tết dương, kỷ niệm ngày thành lập của MB; kỷ niệm ngày thành lập ngành ngân hàng; tết âm lịch ...) ko biết thưởng ít nhiều thế nào nhưng chắc chắn có.Ngoài ra thưởng theo quý, nửa năm, cả năm ...thì theo kết quả KD của từng chi nhánh.Khi đc ký HD chính thức thì ngoài BHXH đc đóng theo quy định, MB còn đóng cho NLĐ gói bảo hiểm của quân đội (gói BH này có giá trị thế nào tuỳ thuộc vị trí công tác của mỗi người).

Đấy là 1 số thông tin về chế đo tại MB.Bạn nào biết thêm thì chia sẻ nhé! MB là ngân hàng có môi trường làm việc rất chuyên nghiệp, chế độ cho NLĐ cũng tốt.Nếu bạn nào đc trúng tuyển vào MB thì chúc mừng nhé!
Cùng vị trí thi tuyển với mình..Bạn tên gì thế???. Hôm đó pv dở quá. Có vẻ vị trí này yêu cầu ng có knghiệm chứ k phải sv mới ra trường như mình :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên