MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

Ông trung90 truoc hoc lop j đấy
T5 lại phải trốn làm ui

đồng chí tên Vũ hả, k biết mình hân hạnh được nói chuyện với người quen nào đây:), mình k11-QTDNA-HVNH

- - - Updated - - -

uh, hy vọng là vậy em nhỉ??????? :D ( dưng mà cái hy vọng này mong manh lắm, giá như cứ đc đi thi viết cho chắc :D )

Bạn gọi lên phòng nhân sự mà hỏi chứ đoán già đoán non lại thêm lo lắng,

có đồng chí nào trong danh sách thi trên web ghi thời gian thi 1 đằng mà MB lại nhắn tin báo lịch thi 1 nẻo như mình k nhỉ??? chả biết ca nào mà đi nữa

Hey, có mềnh nề trên web: 7h30, sms : 11h15 Vậy là thi vào lúc nào nhỉ?:-o

Sáng vào cơ quan, chưa kịp ngồi xuống thì tén ten tèn, 17/4 đi thi nhé.
Vào web MB xem thì có danh sách từ thứ 7 rồi kia.

- - - Updated - - -

có đồng chí nào trong danh sách thi trên web ghi thời gian thi 1 đằng mà MB lại nhắn tin báo lịch thi 1 nẻo như mình k nhỉ??? chả biết ca nào mà đi nữa

Hey, có mềnh nề trên web: 7h30, sms : 11h15 Vậy là thi vào lúc nào nhỉ?:-o

Mình nhận được tin từ MB chỉ có ngày và SBD thôi, bảo xem chi tiết trên web.

Làm gì có SBD nhỉ? các bạn theo web nhé vì họ nhắn tin vậy mà

Làm gì có SBD nhỉ? các bạn theo web nhé vì họ nhắn tin vậy mà

Tùy thí sinh mà, do MB muốn bảo mật thông tin cho người dự tuyển, nhất là người có kinh nghiệm, đang làm ở ngân hàng khác (nếu lộ sẽ triệt đường công danh chỗ hiện tại) nên chỉ có SBD, còn tên thì "UVCKN" :-@

đấy là thi ở hội sở với trong tphcm.chứ các chi nhánh miền trung bao h mới có lịch thi nhỉ.mà danh sách thi cũng chưa có đúng k các bạn?

sao may ban thay lich thi cho dot tuyen toan he thong vay? minh moi chi thay co lich thi o KV ha noi, Hoi so TPHCM thoi ma?

mình nộp KHCN, gửi email có cả thư cám ơn, mà giờ tra danh sách k có là sao :-s k biết có bị sót k nhỉ. Ở trên mấy bác có kinh nghiệm còn toạch, chả hiểu như nào. Mình là nam cao 1m75, tốt nghiệp NEU điểm TK 7.76. chả lẽ MB tiêu chuẩn cao thế :((

không phải tiêu chuẩn MB cao quá, mà bạn vượt chuẩn quá, sợ tuyển vào không làm lâu lại nhảy :))

Mình cao m78, người đẹp như chiến binh la mã mà MB chẳng gọi :)), chắc hồ sơ có vấn đề gì rồi.

Đẹp thế nhưng không gởi kèm ảnh chân dung nên không phát huy lợi thế :)).

Đùa thế thôi mọi người đừng giận nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back