MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

mình đang bùn thiu vì k có tên trong danh sách...cơ mà vừa đọc đc dòng cmt of bạn nào ở trên nói có khả năng sẽ bị chchuyển sang vị trí #...mình vội vàng tra tìm hóa ra mình bị chuyển từ SME sang KHCN:(( giờ làm thế nào đây mọi ng???
liệu mai mình gọi điện đến phòng nhân sự có thay đổi đc j k ta???:((

mình đang bùn thiu vì k có tên trong danh sách...cơ mà vừa đọc đc dòng cmt of bạn nào ở trên nói có khả năng sẽ bị chchuyển sang vị trí #...mình vội vàng tra tìm hóa ra mình bị chuyển từ SME sang KHCN:(( giờ làm thế nào đây mọi ng???

Bạn cứ đỗ bên KHCN đi, đi làm chuyển qua DN cũng đc mà.

thật vậy à bạn??? bạn đã từng gặp trường hợp như vậy rùi à???

Cứ đi thi bạn à, khi nào qua vòng thi viết thì điện lên hỏi ng ta sắp xếp lại cho

ừ...vậy tớ yên tâm rùi:)cảm ơn bạn mà tớ k biết tên nhìu nhé^^:)

mình nộp KHCN, gửi email có cả thư cám ơn, mà giờ tra danh sách k có là sao :-s k biết có bị sót k nhỉ. Ở trên mấy bác có kinh nghiệm còn toạch, chả hiểu như nào. Mình là nam cao 1m75, tốt nghiệp NEU điểm TK 7.76. chả lẽ MB tiêu chuẩn cao thế :((

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
MB lọc ds bằng cách nào vậy ta? lọc chiều cao và lọ điểm thôi hay còn lọc j nữa không? ai biết trả lời giúp với

mình nộp KHCN, gửi email có cả thư cám ơn, mà giờ tra danh sách k có là sao :-s k biết có bị sót k nhỉ. Ở trên mấy bác có kinh nghiệm còn toạch, chả hiểu như nào. Mình là nam cao 1m75, tốt nghiệp NEU điểm TK 7.76. chả lẽ MB tiêu chuẩn cao thế :((
Mb lọc hồ sơ bằng phần mềm hết bạn ah, chắc là hồ sơ bạn bị sai sót chỗ nào đó ko?

k sai chỗ nào bạn ạ, nếu mà lọc chiều cao với điểm thì mình điền đúng mà (mới down lại về xem) :( bữa mình hỏi 1 anh làm hội sở MB, a bảo e con trai điểm TK thế là ngon rồi mà. mất công học hơn tuần nay, chán

Mình cao m78, người đẹp như chiến binh la mã mà MB chẳng gọi :)), chắc hồ sơ có vấn đề gì rồi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên