MB [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]

ôi trời! mới coi lại thông tin í ứng tuyển của mình, chỗ vị trí dự tuyển mình ko viết mã vị trí là TVs mà viêt thẳng là chuyên viên tư vấn tại sàn...chả nhẽ hso bị loại vì thế????????????? haizzzzzzzzzzzz

Ông trung90 truoc hoc lop j đấy
T5 lại phải trốn làm ui

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
về cơ bản là phỏng vấn gần giống, quan trọng là sự tự tin, trả lời đúng hay sai không quan trọng. Công việc của của tư vấn sàn là tương đối vất vả vì khách hàng đến giao dịch tương đối đông. Theo mô hình của MB thì khi khách hàng vào giao dịch thì sẽ qua quầy tư vấn trước sau đấy mới đến quầy giao dịch. Về kiến thức thì phải nắm vững tất cả các sản phẩm KHCN để tư vấn qua cho khách hàng, nếu những vấn đề như KH muốn vay vốn thì gọi chuyên viên QHKHCN đến tiếp. Theo kinh nghiệm của mình tư vấn là một trong những vị trí vất vả nhất ở MB, he he đấy là theo ý kiến chủ quan của mình thôi :)). chúc bạn may mắn !

ôi trời! mới coi lại thông tin í ứng tuyển của mình, chỗ vị trí dự tuyển mình ko viết mã vị trí là TVs mà viêt thẳng là chuyên viên tư vấn tại sàn...chả nhẽ hso bị loại vì thế????????????? haizzzzzzzzzzzz
không đâu bạn, mình cũng ghi là CV. Tư vấn tại sàn đấy thôi!

chỗ mã vị trí trong file excel (đáng lẽ ghi KHCN) mình ghi nhầm là "CV KHCN Cá nhân". nếu k phải sai ở đây thì k biết dư lào nữa :))
Mình cũng không rõ, nhưng trong mẫu thông tin ứng viên mình không ghi "Mã" mà ghi theo tên đầy đủ vị trí họ công bố. Mà mình cũng không biết tiêu chí của họ thế nào, mình không nằm trong top những trường họ yêu cầu, nữ, bằng khá. Chỉ được cái là kinh nghiệm gần 6 tháng thôi à!

:D kinh nghiệm hơn 1 năm Tech vẫn phải thi viết nè
Bác Baovu năm nay cũng ad vào MB rồi. chúc bác may mắn hen, em vẫn nhớ những chia sẻ của Bác

- - - Updated - - -

:D kinh nghiệm hơn 1 năm Tech vẫn phải thi viết nè
Bác Baovu năm nay cũng ad vào MB rồi. chúc bác may mắn hen, em vẫn nhớ những chia sẻ của Bác

Mình cũng không rõ, nhưng trong mẫu thông tin ứng viên mình không ghi "Mã" mà ghi theo tên đầy đủ vị trí họ công bố. Mà mình cũng không biết tiêu chí của họ thế nào, mình không nằm trong top những trường họ yêu cầu, nữ, bằng khá. Chỉ được cái là kinh nghiệm gần 6 tháng thôi à!
thế là bạn vẫn đc gọi đi thi à????? huhu sao mình ko có tên trong danh sách...hic...nữ cao 1m67 kinh nghiệm 16 tháng ở ACB, tôt nghiệp loại khá chuyên ngành tài chính ngân hàng- học viện tài chính mà vân bị loại từ vòng gửi xe mới đau chứ! :((

thế là bạn vẫn đc gọi đi thi à????? huhu sao mình ko có tên trong danh sách...hic...nữ cao 1m67 kinh nghiệm 16 tháng ở ACB, tôt nghiệp loại khá chuyên ngành tài chính ngân hàng- học viện tài chính mà vân bị loại từ vòng gửi xe mới đau chứ! :((

chị ơi... biết đâu chị ở danh sách được gọi đi PV luôn thì sao ạ... vẫn chưa tới lúc công bố danh sách trúng tuyển mà :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,609
Thành viên mới nhất
mikestudmerch
Back
Bên trên