BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Anh đe dọa nhầm người rồi :))
Nói vậy thôi chứ ngoài đời mình hiền lắm, tại còn dư mấy cái phiếu Highlands Coffee mua 1 tặng 1 sắp hết hạn nên định kiếm ai đi uống nước nói chuyện cho vui, mời thiệt tình chứ ko có ý đe dọa gì, cũng tò mò về nhân vật lovezuloveme này xem gặp ngoài đời như thế nào. Như đã nói thì hồi đó bạn này vào quậy tung cái group facebook giảng đường mình mà đến giờ mình vẫn chưa biết mặt, rõ là lợi hại, thôi chắc ko cần thiết phải mời nữa :))

Nói vậy thôi chứ ngoài đời mình hiền lắm, tại còn dư mấy cái phiếu Highlands Coffee mua 1 tặng 1 sắp hết hạn nên định kiếm ai đi uống nước nói chuyện cho vui, mời thiệt tình chứ ko có ý đe dọa gì, cũng tò mò về nhân vật lovezuloveme này xem gặp ngoài đời như thế nào. Như đã nói thì hồi đó bạn này vào quậy tung cái group facebook giảng đường mình mà đến giờ mình vẫn chưa biết mặt, rõ là lợi hại, thôi chắc ko cần thiết phải mời nữa :))
Duy em, sao em không mời anh cafe hả em :D gì chứ 3 chữ cái đầu tiên là tên em đó phỏng :D

Mấy chú bidv đợt này làm rầm rộ quá =)) Ghen tị quá cơ

Em lzlm gì đó còn non lắm, sau này từ từ bạn sẽ rút kinh nghiệm đc thôi :))
Nếu làm trong môi trường NN thì tặng em mấy chữ "Đi nhẹ, nói khẽ, cười duyên" :))

Đúng là sức công phá của topic BIDV vượt qua tất cả trở ngại về thời gian :D
Và lovezuloveme đã thành huyền thoại rồi.
Thôi, có lẽ những gì muốn nói em cũng nói rồi, tâm sự gì cũng tâm sự rồi. Áo cử nhân cũng lăn lộn được gần 4 tháng rồi. Nên đành phải trưởng thành thôi.

Mọi người trúng tuyển BIDV đợt này đều đã trở lại với guồng quay của cuộc sống bên ngoài rồi, đang ngày đêm trau dồi kinh nghiệm. và đang dần khẳng định mình :) Em cũng không nên lãng phí thời gian của mình vì những chuyện trên mạng thế này. Em phải trở về vai trò của 1 BIDVer ngoài đời thôi, Chứ không 6 tháng sau em ra đi khỏi BIDV SGD 2 cũng chẳng tiến bộ được,

Dù 6 tháng sau có ra đi khỏi hệ thống BIDV , em cũng không có gì phải hối hận :):)

Mùa tuyển năm sau thì có lẽ khi đó em đã ra đi khỏi BIDV rồi, Em cũng không thể nộp lại hồ sơ đợt tháng 5 năm 2015 của BIDV được nữa. Em chỉ có thể viết tiếp chuyện tình với VCB thôi. Vì VCB chưa bao giờ em thi, nên năm sau nhất định phải thi :)

Topic này chính là bản tình ca này em viết lần cuối cho những bạn sắp thi vào BIDV nè:

"Các bạn nhớ nhé, đậu vào BIDV đã khó , nhưng bám trụ và trưởng thành ở BIDV Càng khó hơn. Rất nhiều người phải bỏ dở chặng đường và không đi hết được với BIDV, trong đó có lovezuloveme "

Rồi, vậy thôi.
He he, đi ngủ

"Mùa tuyển năm sau, topic BIDV này vắng lovezuloveme thì topic BIDV cũng bình thường như bao topic khác thôi" hãy để thời gian chứng minh câu nói này nhé;)

11/10/2014
Anh nghĩ lúc này em nên im lặng thì đúng hơn! Đừng nên nói BIDV kiểu bê chai thế!
Cùng đợt với anh, nhưng có người không đến nhận việc vì lấn cấn công việc cũ ở NH nước ngoài, có người lại không thấy phù hợp mặc dù mới chuyển từ Unilever qua. (đều trong giai đoan thử việc).
Nếu đã ko muốn gắn bó và cái nhìn tiêu cực như thế thì em nên rút sớm, anh nghĩ cứ tình trạng như những gì em chia sẻ thì danh sách đen trong toàn hệ thống NH ở Việt Nam này có tên em đó. Anh nói thật, không đùa đâu. Lúc đó em muốn bước chân vào NH thì "mơ đi cưng"!
Chúc em may mắn và thành công! :)

Em lulm đã xóa hết vết tích rồi nhỉ. Tạo scandal rồi thu dọn chiến trường của mình. Siêng thiệt.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back
Bên trên