BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Mịe cái thằng bệnh này, có phải đàn ông ko thế, đàn ôg chó j mà nhỏ nhen chấp vặt, đi chửi nhau ko chịu thua câu nào với đứa BÉ GÁI thế. Nếu đã tính con bé Lzlm là điên dở hơi rồi thì kệ xác nó, chửi nhau vs 1 đứa bé gái thì cậu hèn kém vãi chưởng.
Cậu y chang cái loại rác rưởi ko ai để ý đến bao h, tự nhiên đc quan tâm phát là ảo tưởng sức mạnh, coi mình là rốn vũ trụ mà đi khoe loạn lên khắp nơi.
Nó có nt gọi điện thì ko nge là dc, mới bị trêu chọc tí xíu mà đi khóc lu loa lên thì làm dc trò trống cóc khô j trog đời nữa. Về bám váy bạn trai đi để bạn trai bảo vệ cho.

@lzlm: bé cá tính quá mức, ko quan tâm ai nghĩ j, ko sống nổi ở bidv đâu, tuy MB lươg lậu kém quốc doanh nhưg họ chấp nhận cá tính hơn. Nếu ko thích MB thì VCB cũng dc, chế độ ngag bidv mà môi trường trẻ và cho phép cá tính hơn chút.
@hwangle: anh làm Kế hoạch tổng hợp HO, ko ngờ dưới chi nhánh lại có thành phần rác rưởi ngu dốt như này. Chưa đến lượt chú mag giám đốc ra dọa đuổi con bé kia đâu, lo cho cái ghế của chú trước đi. Giữ miệng ở chỗ đông người và biết điều đi tí.
cá tính j chứ cá tính như lão @phamtuantu2811 với em @lovezuloveme đếch chỗ nào tồn tại nổi, đọc bình luận của mi mà thấy bực mình thay cho anh @hwangle, mi với em @lovezuloveme hợp nhau như chó với mèo, có khi @phamtuantu2811@Dạ Khúc thứ 2 :cool:

Chỉnh sửa lần cuối:
1 số khả năng tự nhiên mình nghĩ ra khi có sự xuất hiện của "nhân viên HO BIDV" phamtuantu:
1- em lovezuloveme có khi lại tạo ra 1 nick khác, như kiểu Dạ Khúc ấy, rồi bắt đầu tự nhận mình là HO để bênh vực cho...mình. Y như nick Dạ Khúc cũng có "ông anh mình làm ở BIDV SGD2 vừa rồi, sắp vào chính thức rồi...".
Tuy nhiên, do nick phamtuantu này là nick cam nên khả năng tạo nick ảo khác là khó, vì em nó khó có đc 2 cái nick NV NH đc.
2- BQT forum có khi đang "hậu thuẫn cho chiến sự" trên topic này để tạo độ hot cho topic (xin lỗi, trong khi các topic tuyển dụng khác đều đã nguội ngắt vì đã xong KQ, và mọi người đều đã đi làm thì topic này vẫn đang nóng từng ngày như chiến sự Syria).
Tuy nhiên, mình vẫn tin vào "độ trong sạch" của BQT nên khả năng này cũng ít.
=> Kết luận: cuộc tranh cãi này lan khắp SGD2 của BIDV, và bây h đã lan ra đến HO ở Hà Nội rồi (có lẽ thế). Mong mọi người trong cuộc bình tĩnh, kiềm chế, xem xét giải quyết theo phương thức hòa bình đi nào, nếu ko thì cả anh Hoàng và con bé Phương (lovezuloveme) cũng sẽ gặp rắc rối về công việc đấy. Anh Hoàng cố gắng kiềm chế chút, con bé Phương thì bớt cái tính hâm hâm của em đi.
Còn nhắn với anh phamtuantu là, trong topic này có ít nhất 3-4 bạn đã từng phải bày tỏ thái độ gay gắt và ghét cái nick lovezuloveme ra mặt rồi đấy ạ, thậm chí là có người đã fai văng ra cả những từ "ko đẹp đẽ lắm" trong topic này đấy, và bạn Phương thì cũng chả vừa j, ngay lập tức đáp lại bằng những từ "ko kém cạnh j". Những người đó có lý do cả, chứ nếu ko thì cũng chả ai trù ếm ghét bỏ j em ấy đâu. Em thì chỉ cung cấp 1 thông tin thế này thôi, em ấy tạo nick lovezuloveme này bàn luận rôm rả thi BIDV, sau đó vào làm ở BIDV rồi thì MB gọi vớt trở lại (trước đó em ấy thi MB mà rớt), em ấy phân vân MB và BIDV. Sau đó, em ấy lập 1 nick khác là Dạ Khúc, lấy avatar MB luôn, rồi vào tham gia topic MB, lúc nào cũng kể "anh mình mới đậu vào BIDV...". 1 người mà fai đóng 2 vai như thế thì có đơn giản ko ạ?
P.S: may quá, mình ko làm ở BIDV nên đứng ngoài cmt thoải mái và trung lập nhất ^^

Phòng bác ko to đâu, chẳng qua là cấp trên mà phòng chú hwangle phải báo cáo nên tranh thủ ra oai tí :)
Ko rảnh lên đây nhiều nên ít comment.
1 lần nữa xin lỗi những người ngoài và các sếp ub vì phải nghe chuyện linh tinh, nhưng chưa bao h xin lỗi chú hwangle bất kể ngôn từ và thái độ của tớ với chú ấy tn :)))
Thớt này vui vãi :)))))

=))) What the hell @@ lại có thêm anh hùng mới xuất hiện à @@ Đùa chứ đọc cái thớt này mà ko nhịn nổi cười, anh này làm mình nhớ ngày trước cũng có một anh bảy đời tám kiếp mới xuất hiện một lần, quote lại cái cmt từ thời nào rồi chửi um cả lên =))) @@. Mình cũng cho rằng để mất bình tĩnh mà cư xử như vậy là ảnh sai nhưng em lzlm của bác cũng chẳng vừa chút nào, không đáng thương như bác nghĩ đâu. Đề nghị về đọc lại từ điển tiếng việt xem định nghĩa cá tính là gì đi nhé. Không biết phân biệt đúng sai, không chịu tiếp thu sửa đổi thì chẳng có môi trường nào dung nạp nổi đâu. Dù ở đâu thì tiêu chuẩn cơ bản của con người vẫn vậy thôi. Đừng có lúc nào cũng gắn cho caiu mác BIDV là nhà nước nên thế lọ thế chai, nghe rất buồn cười. Cái chức phòng tổng hợp HO của bác nghe có vẻ lớn đấy nhể, đem ra thế này cũng có khác gì anh ấy đem giám đốc ra dọa bạn kia đâu, cùng một thể loại cả. Con người ta chẳng ai cao quý hơn ai đâu !!

sao bảo anh đọc hết rồi, hiểu hết rồi. hóa ra chém gió. Người ta thì cáu nhặng cả lên còn anh ở đấy mà vui

=))) What the hell @@ lại có thêm anh hùng mới xuất hiện à @@ Đùa chứ đọc cái thớt này mà ko nhịn nổi cười, anh này làm mình nhớ ngày trước cũng có một anh bảy đời tám kiếp mới xuất hiện một lần, quote lại cái cmt từ thời nào rồi chửi um cả lên =))) @@. Mình cũng cho rằng để mất bình tĩnh mà cư xử như vậy là ảnh sai nhưng em lzlm của bác cũng chẳng vừa chút nào, không đáng thương như bác nghĩ đâu. Đề nghị về đọc lại từ điển tiếng việt xem định nghĩa cá tính là gì đi nhé. Không biết phân biệt đúng sai, không chịu tiếp thu sửa đổi thì chẳng có môi trường nào dung nạp nổi đâu. Dù ở đâu thì tiêu chuẩn cơ bản của con người vẫn vậy thôi. Đừng có lúc nào cũng gắn cho caiu mác BIDV là nhà nước nên thế lọ thế chai, nghe rất buồn cười. Cái chức phòng tổng hợp HO của bác nghe có vẻ lớn đấy nhể, đem ra thế này cũng có khác gì anh ấy đem giám đốc ra dọa bạn kia đâu, cùng một thể loại cả. Con người ta chẳng ai cao quý hơn ai đâu !!
không đỡ được, chính là cái anh Tú này luôn, lần trước xin lỗi mọi người rồi, kêu yêu với thích em LZLM rồi. lần này lại thế. khả năng là nhân vật câu view của diễn đàn. Cảm giác như tuồng:rolleyes:

1 số khả năng tự nhiên mình nghĩ ra khi có sự xuất hiện của "nhân viên HO BIDV" phamtuantu:
1- em lovezuloveme có khi lại tạo ra 1 nick khác, như kiểu Dạ Khúc ấy, rồi bắt đầu tự nhận mình là HO để bênh vực cho...mình. Y như nick Dạ Khúc cũng có "ông anh mình làm ở BIDV SGD2 vừa rồi, sắp vào chính thức rồi...".
Tuy nhiên, do nick phamtuantu này là nick cam nên khả năng tạo nick ảo khác là khó, vì em nó khó có đc 2 cái nick NV NH đc.
2- BQT forum có khi đang "hậu thuẫn cho chiến sự" trên topic này để tạo độ hot cho topic (xin lỗi, trong khi các topic tuyển dụng khác đều đã nguội ngắt vì đã xong KQ, và mọi người đều đã đi làm thì topic này vẫn đang nóng từng ngày như chiến sự Syria).
Tuy nhiên, mình vẫn tin vào "độ trong sạch" của BQT nên khả năng này cũng ít.
=> Kết luận: cuộc tranh cãi này lan khắp SGD2 của BIDV, và bây h đã lan ra đến HO ở Hà Nội rồi (có lẽ thế). Mong mọi người trong cuộc bình tĩnh, kiềm chế, xem xét giải quyết theo phương thức hòa bình đi nào, nếu ko thì cả anh Hoàng và con bé Phương (lovezuloveme) cũng sẽ gặp rắc rối về công việc đấy. Anh Hoàng cố gắng kiềm chế chút, con bé Phương thì bớt cái tính hâm hâm của em đi.
Còn nhắn với anh phamtuantu là, trong topic này có ít nhất 3-4 bạn đã từng phải bày tỏ thái độ gay gắt và ghét cái nick lovezuloveme ra mặt rồi đấy ạ, thậm chí là có người đã fai văng ra cả những từ "ko đẹp đẽ lắm" trong topic này đấy, và bạn Phương thì cũng chả vừa j, ngay lập tức đáp lại bằng những từ "ko kém cạnh j". Những người đó có lý do cả, chứ nếu ko thì cũng chả ai trù ếm ghét bỏ j em ấy đâu. Em thì chỉ cung cấp 1 thông tin thế này thôi, em ấy tạo nick lovezuloveme này bàn luận rôm rả thi BIDV, sau đó vào làm ở BIDV rồi thì MB gọi vớt trở lại (trước đó em ấy thi MB mà rớt), em ấy phân vân MB và BIDV. Sau đó, em ấy lập 1 nick khác là Dạ Khúc, lấy avatar MB luôn, rồi vào tham gia topic MB, lúc nào cũng kể "anh mình mới đậu vào BIDV...". 1 người mà fai đóng 2 vai như thế thì có đơn giản ko ạ?
P.S: may quá, mình ko làm ở BIDV nên đứng ngoài cmt thoải mái và trung lập nhất ^^
@@ Mới có một anh nhảy vào bảo là người HO mà gì đã nghiêm trọng thế này.Em thấy chẳng có khả năng nào trong 3 cái khả năng anh nêu ra cả. Ở đây trông thì ầm ĩ vậy thôi chứ ngoài đó chẳng ai thèm quan tâm để vào đây dẹp loạn như vầy cả đâu, chưa đủ nhiều việc hay sao ? Muốn lan ra tới HN thì còn phải xem nhân vật chính là ai nữa =))) Nghiêm trọng hóa vấn đề rồi. Mà kể có là người của HO đi chăng nữa thì sao ? Một là HO cũng phải nói lý lẽ. Hai là có tham gia cũng chỉ với tư cách cá nhân thôi. Đánh giá công việc nó lại là chuyện khác. Trong một số trường hợp cũng khó có thể sử dụng diễn tiến hòa bình ang ah :)))

:cool:

Phòng bác ko to đâu, chẳng qua là cấp trên mà phòng chú hwangle phải báo cáo nên tranh thủ ra oai tí :)
Ko rảnh lên đây nhiều nên ít comment.
1 lần nữa xin lỗi những người ngoài và các sếp ub vì phải nghe chuyện linh tinh, nhưng chưa bao h xin lỗi chú hwangle bất kể ngôn từ và thái độ của tớ với chú ấy tn :)))
Thớt này vui vãi :)))))
Kịch bản quăng bom xong xin lỗi à ? Đúng là vui vãi :)))
Trước chỗ mình làm cũng thuộc dạng phải báo cáo hàng tuần với HO, ngày nào cũng được anh HO phụ trách bom mail với gọi điện :Em ơi gửi báo cáo =)))

Công nhận, có nhiều người rảnh thật nhỉ!=))
Thôi thì những người ngoài cuộc cũng là những công cụ có công rất lớn góp phần làm tăng độ hot diễn đàn=))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên