BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

èo, dán ở chi nhánh, mà chi nhánh xa nhà, cũng hơi bất tiện nhỉ, nhưng mà vì sự nghiệp, thôi cũng ráng, thứ 2 lại chi nhánh xem sao

Hôm nay còn có công văn cộng điểm cho con em cán bộ cnv thì điểm chưa chốt đâu. Hơn nữa HO sẽ điều phối điểm trên cùng địa bàn chứ ko có chuyện chi nhánh quá cao chi nhánh quá thấp đâu. Ví dụ từ 70 trở lên đậu cn A nhưng chỉ cần 50 trở lên đã đậu chi nhánh B thì HO sẽ điều phối những bạn chưa đâu chi nhánh A nhưng điểm cao hơn 50 về pv ở chi nhánh B để tăng điểm chuản của chi nhánh B lên. Giống hồi vòng hồ sơ cũng làm vậy đó..Do đó khi Ban lãnh đạo chưa ký thì ko phải chính thức, đoán già đoán non làm gì.
đáng lý ra việc cộng điểm cho con e trong ngành nên công khai cho tất cả mọi người biết, và việc này phải thông báo trước khi đi thi vòng viết chứ.

Tớ bó tay với comment của bạn.
Các bạn cứ an tâm là hôm nay chưa có kết quả nội bộ gửi về chi nhánh nhé. Điểm vẫn đang được xử lý. Nếu bạn là con giám đốc thì có thể gọi hỏi ban Tổ chức cán bộ.
Các bạn khác đừng sốt ruột quá, có lẽ ngày mai hoặc thứ Hai là có rồi.
BIDV minh bạch trong tuyển dụng.
BIDV rất minh bạch trong vòng thi viết, còn đến vòng phỏng vấn thì ...............

Hôm nay còn có công văn cộng điểm cho con em cán bộ cnv thì điểm chưa chốt đâu. Hơn nữa HO sẽ điều phối điểm trên cùng địa bàn chứ ko có chuyện chi nhánh quá cao chi nhánh quá thấp đâu. Ví dụ từ 70 trở lên đậu cn A nhưng chỉ cần 50 trở lên đã đậu chi nhánh B thì HO sẽ điều phối những bạn chưa đâu chi nhánh A nhưng điểm cao hơn 50 về pv ở chi nhánh B để tăng điểm chuản của chi nhánh B lên. Giống hồi vòng hồ sơ cũng làm vậy đó..Do đó khi Ban lãnh đạo chưa ký thì ko phải chính thức, đoán già đoán non làm gì.
Việc điều phối điểm thế này thì có vẻ không hợp lý lắm, làm như vậy khác gì thiệt hại cho các thí sinh ứng tuyển ban đầu, nếu như thế thì cho đăng ký chi nhánh làm gì cho mệt hả bác. Việc điều chuyển còn căn cứ vào nhu cầu, nguyện vọng thí sinh chứ đâu thể tào lao được. Có bác nào được thông báo điều chuyển lên tiếng dùm anh/em biết nhỉ. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,458
Thành viên mới nhất
rk0277010188bet
Back
Bên trên