BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

:D vô tiếp đi các bé

Minh theo doi topic tu bat dau dau tuyen dung toi gio, an tuong nhat la ban lovezuloveme do, Minh rat nguong mo tai an noi va lap luan cua ban ay, ban ay la nu chac la co gai xinh dep lam, Du la sap toi fb ban nay hot nhat tuan day.

Bạn ấy mà là nữ là mình nể bạn ấy ghê gớm luôn ak. Tài ăn nói, văn chương, kiến thức, lập luận sắc sảo (ngoại trừ cái khoản bạn ấy chửi bậy, nói xéo) đáng được lời khen, đặc biệt khi là một bạn nữ.
Mà lạ thiệt, nếu là nữ thì sao bạn ấy ko tự nhận mà cứ nhận mình là nam.

Lâu lắm mới onl UB vào đêm hôm thế này. Chỉ có C1 & World Cup mới biến mình thành "cú đêm":D. Còn topic này xôm nên vào cmt chơi.

Hơi ngạc nhiên là giờ các mem mới biết @lovezuloveme là nữ. Mình thì biết khá lâu rồi, biết cả tên đầy đủ và quê quán nữa (dù mềnh đang làm việc ở thủ đô:D). Đây là lý do khiến mình có châm trước cho 1 cơ số comment hơi bị gây kích động của nữ member giả trai này:))

G9 cả nhà nhé!

Lâu lắm mới onl UB vào đêm hôm thế này. Chỉ có C1 & World Cup mới biến mình thành "cú đêm":D. Còn topic này xôm nên vào cmt chơi.

Hơi ngạc nhiên là giờ các mem mới biết @lovezuloveme là nữ. Mình thì biết khá lâu rồi, biết cả tên đầy đủ và quê quán nữa (dù mềnh đang làm việc ở thủ đô:D). Đây là lý do khiến mình có châm trước cho 1 cơ số comment hơi bị gây kích động của nữ member giả trai này:))

G9 cả nhà nhé!
cú có gai thật sao bác ơi :v

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,412
Thành viên mới nhất
qabootfive88