BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Vong cham la cong bang moi nguoi nhe.ko co chuyen cocc j dau.moi ng cu binh tinh ma on vong pv.bidv se ko bo xot ng co thuc luc that su dau.:)

o_O Mấy chú mới ra trường chưa biết thế nào là chính trị nên hùng hục như hổ báo.
Đi làm một thời gian sẽ biết được việc gì là "chính" và làm gì thị sẽ bị "trị"

Chung ta cung du doan xem ngay nao co ket qua thi viet nhi?minh nghi se la thu 7 tuan sau.1tuan dai nhu ca thang vay?

Theo thông tin không chính thống thì có thể trong ngày mai sẽ có kết quả, các bạn chịu khó đợi nhé.
ko the nao la ngay mai dau bac ah.ah,hom qua vao page bidv tuyen cua nam 2013 thay co 1ban post bang diem cua chi nhanh gia lai len.thi minh thay ngta lay diem de vao pv se la diem tu tren xuong.lay du so nguoi thi thoi.ko co lay diem san nhu nam 2012 cua minh.thay ho lay 15ng vao pv ma ko bt chi tieu bao nhieu?

cứ nhắc đến COCC là em lại nghĩ đến cái câu phỏng vấn mà em trả lời ở pages trước

Hội đồng hỏi: Trong môi truờng hội nhập hiện nay các ngân hàng nuớc ngòai sẽ thâm nhập và cạnh tranh công bằng vs các ngân hàng trong nuớc. Bạn nhận định như thế nào về vấn đề này. Nếu bạn là TGĐ của BIDV bạn sẽ làm j để cạnh tranh. (câu này là của mình bốc đc..2zz...)

@lovezuloveme trả lời:

Cơ mà đầu tiên là em phải cho về vườn đám COCC không có năng lực ở trong ngân hàng đi đã. Vừa cắt giảm được nhân sự không có tài, vừa giảm được tài khoản Nợ phải trả cho ngân hàng. Vì em là Tổng Giám Đốc mà

hài vãi các thím ạ

đệt cụ.
trước khi thi v2 cũng vào đây ngó tham khảo, tìm tin tức.
bh thi xong cũng vào đây ngóng kết quả.

nhưng mà thực sự là đ' thể ngờ cái thể loại tự sướng, thẩm du tinh thần, tự biên tự diễn, 1 người nói mà triệu người đ' thèm nghe này nó vẫn làm trò được.

đọc mà thấy ngứa đít kiểu đ' gì ấy.

đệt cụ.
trước khi thi v2 cũng vào đây ngó tham khảo, tìm tin tức.
bh thi xong cũng vào đây ngóng kết quả.

nhưng mà thực sự là đ' thể ngờ cái thể loại tự sướng, thẩm du tinh thần, tự biên tự diễn, 1 người nói mà triệu người đ' thèm nghe này nó vẫn làm trò được.

đọc mà thấy ngứa đít kiểu đ' gì ấy.
Mình cũng có quan điểm tương đối giông bạn này, nhưng bạn ý dùng từ hơi quá khích, chắc là nói trong lúc bực tức nên bạn LOVEZULOVE ME thông cảm nhé

oài, thông cảm gì chứ, anh em muốn chửi mắng gì cứ chửi mắng, quyền ngôn luận mà :)
Còn cái chuyện lovezuloveme bị ăn chửi thì quá ư là chuyện thường ngày ở huyện rồi bạn.
Có nhiều members còn chửi mình là ẳng như chó này nọ, rỗi hơi, trẻ trâu, chỉ được cái chém gió trên thế giới ảo, rồi tự coi mình là cái rốn vũ trụ mà mình vẫn là mình đấy thôi :)
Công băng mà nói thì mình thấy bạn cũng OK, tích cực giải bài, nhiều khi giải đúng cũng bị chửi vì 1 số bạn đọc không kỹ lời giải. Nhưng nhiều lúc vạ miệng, lộng ngôn. Bạn mơi ra trường nên thế, cứ để khoảng 2 năm sau đời nó đạp cho tơi tả thì sẽ khác ngay.

ko the nao la ngay mai dau bac ah.ah,hom qua vao page bidv tuyen cua nam 2013 thay co 1ban post bang diem cua chi nhanh gia lai len.thi minh thay ngta lay diem de vao pv se la diem tu tren xuong.lay du so nguoi thi thoi.ko co lay diem san nhu nam 2012 cua minh.thay ho lay 15ng vao pv ma ko bt chi tieu bao nhieu?
chỉ tiêu của cn Nam Gia Lai năm hình như là 6 QHKH đó

mấy anh chị bên BIDV như anh @hwangle@tahuythanh có hóng hớt được gì tình hình chấm thi của BIDV không thì chia sẻ với cho mn đỡ mong với
Chắc thứ 2 BIDV sẽ up kết quả, như anh @cocghe266 nói là thông báo trước 3 ngày.
1 tuần sao mà nó lâu dữ vậy trời.
Từ 20-22 là thứ 6 đến CN tuần này chứ em. Nhanh thôi mà:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312