BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Nữ sinh giả trai gây sốt cộng đồng UBank/Nữ sinh giả trai khiến cộng đồng UBank chao đảo:D.
Đắng lòng các nam thanh niên cảm thấy hối hận khi lỡ bắt nạt nữ sinh giả trai:))
Sốc với giới tính thật của @lovezuloveme
Ngỡ ngàng/Sững sờ khi biết giới tính thật của @lovezuloveme
Truy lùng facebook của nữ sinh giả trai gây sốt cộng đồng UBank
...
=))

Cái tin lovezuloveme là nữ đã làm cho topic này sôi nổi trở lại. Thật sự rất khó tin

Thực sự là ko tham gia thi BIDV đợt này nhưng lúc nào rảnh cũng vào đây ngồi đọc topic này, đọc cũng dc cỡ 20-30 mấy page ấy, đọc cmt cãi qua cãi lại chửi tới chửi lui của 1 số bạn, tất nhiên là trong 90% các cuộc cãi chửi ấy thì bạn lovezuloveme luôn "tham chiến" :)) mình cũng nghĩ bạn là nam cơ :D
Chắc cuối tuần này mà rảnh thì fai vào danh sách thi BIDV SGD2, xem vị trí j QHKH bạn nào là nữ sinh năm 92 để biết cái full name còn dò fb xem nhỉ ^^

Thực sự là ko tham gia thi BIDV đợt này nhưng lúc nào rảnh cũng vào đây ngồi đọc topic này, đọc cũng dc cỡ 20-30 mấy page ấy, đọc cmt cãi qua cãi lại chửi tới chửi lui của 1 số bạn, tất nhiên là trong 90% các cuộc cãi chửi ấy thì bạn lovezuloveme luôn "tham chiến" :)) mình cũng nghĩ bạn là nam cơ :D
Chắc cuối tuần này mà rảnh thì fai vào danh sách thi BIDV SGD2, xem vị trí j QHKH bạn nào là nữ sinh năm 92 để biết cái full name còn dò fb xem nhỉ ^^
Họ và tên em ý có 3 chữ P, N, L @TungTran ơi. 3 chữ này chưa theo thứ tự nhé:D. Năm sinh cũng k phải 1992 đâu:D

Nữ sinh giả trai gây sốt cộng đồng UBank/Nữ sinh giả trai khiến cộng đồng UBank chao đảo:D.
Đắng lòng các nam thanh niên cảm thấy hối hận khi lỡ bắt nạt nữ sinh giả trai:))
...
=))
Đang hóng bài "Lộ facebook của thí sinh BIDV làm điên đảo cộng đồng UBank" :))
Thí chủ nào có link facebook ko? :))

FB em ý deactive rồi, các bạn zai khỏi hóng nhé :p
Vào danh sách thi tuyển vị trí QLKH tìm theo hướng dẫn của anh Cóc ghẻ, sẽ có mail để làm quen :D :D :D

EM NÈ, CÓ AI LÀM WEN HÔN???

Face của em nó đây còn gì nữa các anh :D :p :eek: :rolleyes:

...
=))
Em thấy anh không làm CTV cho Mương 14 đúng là 1 thiệt hại cho họ rồi, đáng lẽ phải chiêu mộ nhân tài ngay chứ :))
Hình như bạn ấy sn 1991 đúng k ạ?. Giờ lại có 1 hội bắt đầu đi điều tra thông tin, nếu ai public FB của b ấy chắc chỉ tính ngày hôm nay thì Noti báo về fb kết bạn với bạn ấy chắc nổ ầm ầm mất thôi :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên