BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Chào chị, chị bên Sinh viên ĐH kinh tế Quốc dân ngoài Hà Nội à?
Em có tham gia 4r bên đó nhưng chủ yếu là down tài liệu học tập vì NEU có thư viện đề thi rất đa dạng, đặc biệt là page Đề thi NEU trên facebook. Nhưng em chưa từng post bài lên 4r svdtqd.com chị à. Chị nhầm người rồi
em không nghĩ mình có khả năng chém gió xuyên miền, xuyên Việt như vậy chị ạ.

Còn địa bàn hoat động của em là ở TP Hồ Chí Minh, với chức danh Super Moderator của forum mang tên là Diễn đàn sinh viên ĐH Kinh tế TP Hồ Chí Minh đó chị. Em học chuyên ngành Tài chính doanh nghiệp trường ĐH Kinh tế TP HCM. Em có giới thiệu ở phía trên và mọi người cũng nói em là khoe khoang thành tích. Vâng, em khoe khoang
Hồi còn làm smod em mặc dù được nhiều member yêu quý nhưng số lượng thành viên mắng chửi cũng khá nhiều nên em chai rồi.
Hân hạnh làm quen với chị.
Có gì thắc mắc chị có thể post qua profle hoặc nhắn tin với em.

Còn chuyện em làm thơ thì.

Em thích làm thơ.
Không thích thì bơ
Hoặc là ngó lơ
Kệ em làm thơ.

Em chào chị ạ.
Có thể bạn có khả năng nhưng có vẻ ngạo mạn quá. Có thể bởi vì tuổi bạn còn trẻ, cái "tôi" của bạn quá lớn. Hy vọng"đời" sẽ dạy cho bạn những bài học ý nghĩa. Mọi người góp ý có thể bạn nghĩ là thế này thế nọ nhưng cũng chỉ là muốn bạn hoàn thiện hơn thôi. Còn bạn thích làm thơ bạn có thể vào forum: Buôn chuyện - chém gió & quan điểm. Mọi người sẽ tôn trọng những người giỏi mà biết đối nhân xử thế, không khoa trương, ồn ào mà vẫn được quý mến, nể phục.

Có thể bạn có khả năng nhưng có vẻ ngạo mạn quá. Có thể bởi vì tuổi bạn còn trẻ, cái "tôi" của bạn quá lớn. Hy vọng"đời" sẽ dạy cho bạn những bài học ý nghĩa. Mọi người góp ý có thể bạn nghĩ là thế này thế nọ nhưng cũng chỉ là muốn bạn hoàn thiện hơn thôi. Còn bạn thích làm thơ bạn có thể vào forum: Buôn chuyện - chém gió & quan điểm. Mọi người sẽ tôn trọng những người giỏi mà biết đối nhân xử thế, không khoa trương, ồn ào mà vẫn được quý mến, nể phục.
Mình không biết rõ hết nên cũng không bàn vấn đề đúng sai
Chỉ là ý kiến này "chúng ta" cũng nên tham khảo

Ý em là nộp ở chỗ bổ sung thêm của BIDV, đến nay vẫn còn hạn

ko được nha bạn. cái này chỉ là tuyển bổ sung cho đợt tuyển tập trung tới thôi. Đợt bổ sung này cũng sẽ thi cùng lúc với đợt nhận hồ sơ vừa rồi. Ở đó ghi rất rõ là tuyển dụng bổ sung cho đợt thi tập trung toàn hệ thống năm 2014. Bạn chỉ có thể nộp lại khi có một đợt tuyển lẻ nào đó của chi nhánh tự tổ chức sau đợt thi này.

Vô ích thôi, đến hôm nay thì các chi nhánh đã hoàn tất xong việc rà soát hồ sơ rồi :)

Bên chi nhánh thế nào? bên chi nhánh mình chặt chém dã man lắm, hỏi một hồ sơ vì sao bị loại thì mấy chị bên phòng tổ chức kể vanh vách các lỗi sai sót. Nếu như mấy năm trước (trừ năm 2013 theo mình đánh giá là bát nháo như cái chợ) thì chỉ có khoảng gấp 5 lần nhu cầu tuyển dụng vào đến thi viết.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,573
Thành viên mới nhất
Minhthu02
Back
Bên trên