BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

moi nguoi oi cho mình hỏi. Chứng chỉ tiếng anh của mình là chứng chỉ c, ở bên dưới họ yêu cầu điền điểm.nhưng chứng chỉ c thì làm gì quy đổi ra điểm dc nhỉ chỉ có toic với ielse là có thang điểm thui chứ. Mà phần đó yêu cầu phải điền điểm(có sao đỏ)mọi người chỉ giùm mình với
Ghi 0 nha b

Các bạn ơi cho mình hỏi " Mỗi thí sinh chỉ được đăng ký vào 01 vị trí và tại 01 đơn vị. " nghĩa là sao ?
Có phải là mình chỉ được nộp ứng tuyển cho 1 vị trí duy nhất thôi phải không?

huhu, bạn nào chỉ mình với T_T. Từ hôm qua đến giờ mình dùng đến 2 cái gmail để lập account ở trang tuyển của bidv mà đều k đc :(((((( Đăng kí xong tk thì bảo ok, quay lại mail để tìm mail xác nhận thì k thấy đâu cả. Mình đkí lại, thì khi nhập xong mail vào dòng thứ nhất thấy web báo một câu "Chúc mừng bạn! Chưa ai sử dụng Email này!" :confused::confused:(mặc dù mình dùng cái mail này lập tk mấy lần rồi). Người nông dân phải làm sao giờ :(:(:(

huhu, bạn nào chỉ mình với T_T. Từ hôm qua đến giờ mình dùng đến 2 cái gmail để lập account ở trang tuyển của bidv mà đều k đc :(((((( Đăng kí xong tk thì bảo ok, quay lại mail để tìm mail xác nhận thì k thấy đâu cả. Mình đkí lại, thì khi nhập xong mail vào dòng thứ nhất thấy web báo một câu "Chúc mừng bạn! Chưa ai sử dụng Email này!" :confused::confused:(mặc dù mình dùng cái mail này lập tk mấy lần rồi). Người nông dân phải làm sao giờ :(:(:(
Bạn check Mail Spam xem đi, có bạn cũng bị gửi vào Spam đó

bạn duytung_92_pro này đã đậu MB rồi còn bon chen vào đây chi vậy,
tính nộp BIDV lun hả.

Để mình nói thế này, các bạn chưa hiểu ý nhau rồi. Ảnh chụp trắng đen do 2 nguyên nhân:

+
Vật thể có màu nhưng bị chỉnh chế độ đen trắng (do máy ảnh)=> cái này hoàn toàn ảnh hưởng đến dung lượng.(1)

+
Vật thể màu đen trắng( tức là giấy tờ photo), nhưng đang chụp ở chế độ màu=> cái này chẳng liên quan gì đến dung lượng.(2)

Ý của bạn Tùng là cho (1)
Ý của các bạn còn lại là cho (2).

Chỉ có chế độ chụp của máy ảnh/máy scan mới có tác động đến dụng lượng, chứ vật thể ngoài đời màu gì thì kệ cmn chứ

hòm thư đuôi @tênngânhàng,com,vn ( ví dụ @bidv.com.vn, @mb.com.vn) cũng chỉ là những hòm thư được tạo dựa trên ứng dụng của gmail thôi bạn ạ.
Giao diện và các sử dụng của chúng y chang như mình xài gmail thôi.
Có điều tốc độ gửi và nhận thư sẽ chậm hơn, vì chúng phải chuyển từ gmail về server của các ngân hàng.

Vì thê, hòm thư giới hạn 2mb đó là cho việc đính kèm trực tiếp, bạn vẫn có thể sử dụng nhiều hơn 2mb khi sử dụng drive. (cái này là dùng cho mail gửi đến mail). Còn nộp hồ sơ trực tuyến thì do là đính kèm trực tiếp nên nó bị giới hạn. ví như BIDV là 3MB.

Mấy công ty kiểm toán như KPMG, EY, Deloitte, PwC có cách nộp online tương tự như BIDV. Bạn nào nộp rồi thì sẽ quen. (trong đó có mình)
Lạc F17 qua đây à bác :)

Phân vân giữa 2 chi nhánh quá. 1 chi nhánh lớn hơn nhưng tuyển 4 mạng, 1 chi nhánh nhỏ hơn nhưng tuyển 3 mạng. Chả biết nộp cái nào thì dễ thở hơn :(

Phân vân giữa 2 chi nhánh quá. 1 chi nhánh lớn hơn nhưng tuyển 4 mạng, 1 chi nhánh nhỏ hơn nhưng tuyển 3 mạng. Chả biết nộp cái nào thì dễ thở hơn :(
Nộp chi nhánh lớn ngay và luôn bạn, chơi lớn luôn đi^^
Không bít là không viết thư giới thiệu có bị sao không nhỉ, hic.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,232
Thành viên mới nhất
xo88s
Back
Bên trên