BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

em là vozer mờ

sao biết đó là chi nhánh lớn vậy bạn
@hwangle ơi, anh có biết ở TP HCM chi nhánh nào là chi nhánh lớn không anh?
Chi nhánh lớn hay nhỏ thì phải thỉnh giáo các tiền bối ở BIDV rùi, chứ mình không làm trong đó nên chịu^^

Các bạn có thể dùng Paint của Window để chỉnh sửa lại kích thước của file ảnh. Vào mục Resize chỉnh lại phần trăm nhé. Đảm bảo nhanh chóng đơn giản mà chất lượng đảm bảo. File từ 2mb xuống còn tầm 200kb là bình thường.

chet roi ca nha oi, minh quen gui file anh 4*6 trong file dinh kem roi, h doc lai yeu cau hso du tuyen moi thay.lam sao dc mn nhi?lo qua,co ai chi giup minh voi
Rút hồ sơ, Cho file ảnh 4x6 vào CV, nén lại thành file rar, rồi up load lại CV và gửi lại
PS : đừng điền các thông tin hồ sơ ở các bước 1 và 2 nhé, thong tin sẽ bị lặp 2 lần đấy

huhu, bạn nào chỉ mình với T_T. Từ hôm qua đến giờ mình dùng đến 2 cái gmail để lập account ở trang tuyển của bidv mà đều k đc :(((((( Đăng kí xong tk thì bảo ok, quay lại mail để tìm mail xác nhận thì k thấy đâu cả. Mình đkí lại, thì khi nhập xong mail vào dòng thứ nhất thấy web báo một câu "Chúc mừng bạn! Chưa ai sử dụng Email này!" :confused::confused:(mặc dù mình dùng cái mail này lập tk mấy lần rồi). Người nông dân phải làm sao giờ :(:(:(
Bạn dùng mail nào dki, thì phải vào mail đấy kích hoạt đã rồi quay lại mới vào được :)

"Tại BIDV nhu cầu tuyển dụng đã giảm nhiều, chỉ bằng một phần ba đến một phần năm so với cách đây hai năm. Ông Hoàng cũng cho biết thêm, năm 2014 BIDV chỉ tuyển 500 đến 600 hồ sơ, nhưng khi Ngân hàng ra thông báo nhận hồ sơ tuyển dụng từ ngày 10-5 thì chỉ sau 1 ngày đã nhận được 1.600 hồ sơ, dự kiến đến hết thời gian nhận hồ sơ con số này có thể lên đến 10.000 hồ sơ."
Run chưa :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,511
Thành viên mới nhất
bet168bond2
Back