BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

Không có chứng chỉ ngoại ngữ hay tin học thì khả năng fail vòng hồ sơ là bao nhiêu hả các bác? T.T

Không biết đến giờ này đã lên đến mấy chục nghìn hồ sơ ý nhỉ?

Lúc tạo hsơ ở b1 đã đăng ảnh toàn thân và ảnh 4*6 rồi đến b2 hso chi tiết file đính kèm của mình chỉ scan văn bằng chứng chỉ mà k có ảnh 4*6 thì có đúng quy trình và dc chấp nhận k vậy m.n ơi?

dạ em ở Gần ĐH Ngoại thương, quận Bình Thạnh.

Từ nhà em đến chi nhánh Sở giao dịch 2, các chi nhánh Nam kỳ khởi nghĩa, Bắc sài gòn, chi nhánh Gia Định, chi nhánh Chợ Lớn đều gần cả anh ạ. Tại Bình Thạnh qua Quận 1, Quận 3 đều gần cả mà

Em thấy các chi nhánh có số lượng chỉ tiêu khác nhau, nên mình ứng tuyển vào chi nhánh nào tuyển đông thì có phải có cơ hội nhiều hơn đúng không ạ.

mà 3 chi nhánh nào sắp tách vậy anh

Bonus cho các bạn cái thông tin mình vừa lấy trang web BIDV nè, nóng hôi hổi đây,

2 tuần nữa là biết kết quả vòng gửi xe nhá
Mình cũng vừa xem thông tin này trên trang chủ. Băn khoăn một điều là 8/6 là chủ nhật, chẳng lẽ Bidv tổ chức chủ nhật thật sao??? Mọi năm hình như đều tổ chức vào ngày thường đúng k nhỉ?

có ai nộp hồ sơ bị lùi ngày sinh và ngày cấp cmt ko ? mọi người ?
mình đổi tất cả các trình duyệt rồi , cứ tạo hồ sơ xong thì bị lùi ngày cấp với ngày sinh 1 ngày .. help giúp mình với

Cái phần CV mình up thiếu chứng chỉ tiếng anh giờ phải làm sao mọi người giúp gấp mình với xắp hết hạn nộp hồ sơ rùi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,506
Thành viên mới nhất
youhuihuodong22
Back
Bên trên