BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

cái lúc mình rút ra sửa hồ sơ có phải làm lại các thao tác từ đầu không hay là mình thích sửa chỗ nào thì sửa rồi save lại. à sao cái bước 2 lúc sửa nó toàn hiện ra từ đầu như mới là sao hả các bác, sắp hết hạn rồi em hoang mang quá, không lẽ lại tạo lại :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((
Cách sửa tốt nhất là bạn nên xóa bộ hồ sơ đấy đi và tạo lại, lúc sửa mình có thấy một vài bạn đã làm: Mấy cái chứng chỉ TA hay tin học nó hiện 2 3 dòng giống hệt nhau đấy. Còn nộp sớm đc ưu tiên thì không phải đâu, chắc là sẽ được xem xét hết thôi :D

Mấy bạn biết hồi nào thi tập trung không, biết ngày giờ cho có động lực ôn bài, lười quá :(

Bùn quá. T cứ tưởng điểm nếu k phải thang 4 or 10 thì chuyển đổi sang 10, hóa ra thang 4 vẫn phải đổi sang thang 10 sao :((((((((((
Mà ai cũng up file ảnh ah mọi ng, t cho vào 1 file word đc k nhỉ, thấy ghi mở ngoăc 1 loạt các loại file, loại j cũng đc mà nhỉ

Bạn đọc kĩ lại đi, "Đối với thí sinh có điểm TBC học tập không theo thang điểm 10 4,
đồng thời, trong bảng điểm không có điểm quy đổi sang thang điểm 10".

Bảng điểm của bạn không quy đổi sang thang điểm 10, nhưng là điểm hệ 4. Bảng điểm nào vừa ko phải hệ 4 vừa ko phải hệ 10 mới phải quy đổi nhé. Nếu hệ 4 cũng phải quy đổi thì phải thay chữ "đồng thời" kia là chữ "hoặc".

cho mình hỏi là sau khi thực hiện hai bước trên trang web của BIDV rồi nó hiện lên phần cuối cùng như thế là đã nộp được chưa

Bùn quá. T cứ tưởng điểm nếu k phải thang 4 or 10 thì chuyển đổi sang 10, hóa ra thang 4 vẫn phải đổi sang thang 10 sao :((((((((((
Mà ai cũng up file ảnh ah mọi ng, t cho vào 1 file word đc k nhỉ, thấy ghi mở ngoăc 1 loạt các loại file, loại j cũng đc mà nhỉ
là sao hả b?t tưởng để thang 4 cũng được :?

Bạn đọc kĩ lại đi, "Đối với thí sinh có điểm TBC học tập không theo thang điểm 10 4,

Bảng điểm của bạn không quy đổi sang thang điểm 10, nhưng là điểm hệ 4. Bảng điểm nào vừa ko phải hệ 4 vừa ko phải hệ 10 mới phải quy đổi nhé. Nếu hệ 4 cũng phải quy đổi thì phải thay chữ "đồng thời" kia là chữ "hoặc".
bạn nói chuẩn rồi đấy, vấn đề đơn giản mà sao nhiều người thắc mắc vậy

t cũng nghĩ thế, nhưng page 16-18 anh cóc lại nói phải đổi nên t mới thắc mắc. Chả có nhẽ

Cho t hỏi với các bạn ơi: Sao chỗ "Điềm trung bình (Lưu ý:....)" của mình cái ô thang 10 với thang 4 nó bị mờ,ẩn đi mà ko điền dc nhỉ? tks nhiều a

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,579
Thành viên mới nhất
charlieparkerme
Back
Bên trên