BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

các bạn giúp mình với, sao mình đăng kí tài khoản rồi mà vẫn ko đăng nhập được, mình làm đi làm lại khoảng chục lần rồi mà máy cứ báo là tài khoản cuả bạn chưa kích hoạt, bạn nào biết chỉ mình với, mình cảm ơn!

các bạn giúp mình với, sao mình đăng kí tài khoản rồi mà vẫn ko đăng nhập được, mình làm đi làm lại khoảng chục lần rồi mà máy cứ báo là tài khoản cuả bạn chưa kích hoạt, bạn nào biết chỉ mình với, mình cảm ơn!
Bạn mở mail ra để kích hoạt tài khoản nha. Ngân hàng có gửi mail để kích hoạt tài khoản đó

các bạn cho mình hỏi là bấm nút xem lại hồ sơ thì ko thấy phần file đính kèm đúng không? phần ấy sau khi upload là đc cho vào cv đúng không nhỉ? và lúc nộp đơn thì cũng ko phải upload lại file đính kèm như trong phần hướng dẫn ứng viên đúng không hả các bác?

các bạn cho mình hỏi là bấm nút xem lại hồ sơ thì ko thấy phần file đính kèm đúng không? phần ấy sau khi upload là đc cho vào cv đúng không nhỉ? và lúc nộp đơn thì cũng ko phải upload lại file đính kèm như trong phần hướng dẫn ứng viên đúng không hả các bác?
Bạn vào mục Quản lý hồ sơ > Mục CV. Click vào sẽ hiện file đính kèm, nếu có đầy đủ rồi thì bạn có thể yên tâm. Lúc nộp đơn là bạn đã gửi cái hồ sơ bạn tạo (Mà trong khi bạn tạo, bạn đã upload file đính kèm rồi đó) cho BIDV rồi. Nói chung là bạn chỉ việc upload 1 lần trong lúc tạo hồ sơ thôi.

Bùn quá. T cứ tưởng điểm nếu k phải thang 4 or 10 thì chuyển đổi sang 10, hóa ra thang 4 vẫn phải đổi sang thang 10 sao :((((((((((
Mà ai cũng up file ảnh ah mọi ng, t cho vào 1 file word đc k nhỉ, thấy ghi mở ngoăc 1 loạt các loại file, loại j cũng đc mà nhỉ

Nếu bảng điểm của cậu hiện thang 4 thì không phải đổi hay sao ấy? Như bảng điểm trường tớ hiện cả thang 4 lẫn thang 10 của từng môn. Tớ cũng không đổi. :D

khi lập hồ sơ có ghi rõ là điền 1 trong 2 kiểu là thang 10 hoặc thang 4 mà bạn, t cũng ko đổi sang thang 10 mà

Các bác ơi em vào mục Quản lý hồ sơ --> CV và click vào thì không file đính kèm của e nó hienj ra là temporary not available là sao hả các bác, rõ ràng em đã upload thành công và thử đi thử lại mấy làn mà :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

cái lúc mình rút ra sửa hồ sơ có phải làm lại các thao tác từ đầu không hay là mình thích sửa chỗ nào thì sửa rồi save lại. à sao cái bước 2 lúc sửa nó toàn hiện ra từ đầu như mới là sao hả các bác, sắp hết hạn rồi em hoang mang quá, không lẽ lại tạo lại :(((((((((((((((((((((((((((((((((((((((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,677
Thành viên mới nhất
arranjewbk8
Back
Bên trên