BIDV [HOT HOT] BIDV tuyển dụng 474 cán bộ trên toàn hệ thống năm 2014 [10.05-16.05.2014]

V

Vậy là mình lên chi nhánh để xem lun hả bạn. Nhưng mà pik khi nào mới có để lê xem ta
khi nao bidv co thong bao da co diem tren web tuyen dung va diem dan' o chi nhanh thi ban se den chi nhanh xem diem.va ai do pv se duoc gui mail.va dc chi nhanh goi dien hen ngay pv.noi chung dot nay bidv ren luyen duc tinh kien nhan biet cho doi.nhu dot thong bao ai qua vong ho so ay.cho den thanh huou cao co.

Bất công sẽ là công bằng nếu bạn là người hưởng lợi từ cái sự bất công đó :)

Những bạn nào đậu bằng năng lực của mình=> BIDV thật công bằng, vì chọn mình là đúng rồi đó :D

Những bạn nào rớt=> BIDV thật bất công toàn COCC, đi cửa sau, cho biết đề trước, loại bỏ người tài như mình :D mình anti BIDV

Những bạn nào bị chuyển chi nhánh nhưng đậu=> BIDV thật công bằng, chuyển chi nhánh để cân đối điểm là đúng và hợp lý quá còn gì, mình đạt 60 điểm mà rớt, trong khi bạn mình đạt 40 điểm mà đậu sao coi được :D

Những bạn nào bị chuyển chi nhánh nhưng rớt=> BIDV thật là bất công, đã cho chọn chi nhánh trước là phải chấp nhận rủi ro và mạo hiểm rồi, ai đời lại thay đổi nhiều như thế

Sự bất công các bạn cứ coi thái độ trước và sau của mọi người với vụ giới tính của @lovezuloveme là biết, trước thì "giỏi mà tư cách không được", "thanh niên lovezuloveme này sao suốt ngày ẳng lên thế, có bị động cỡn không?", "Tự cao tự đại ngạo mạn ra đường người khác đập cho vào mặt"... còn sau đó thì =))))) khác nhau 1 trời 1 vực, đừng trách cuộc đời bất công khi chính bạn còn hành xử theo cách mà người ta cho là bất công đó :D

...Đắng lòng...à mà thôi :D (kẻo bọn anti đắng lòng nhảy vào cmt). Cái gì mình không chắc thì tốt nhất đừng nên nói ra, nói ra chỉ khiến đám đông thêm hỗn loạn. :D
C'est la vie ! :D

biết đâu đấy.
Ủa, mà bạn @hine92 không thấy cô này thì cũng lạ, ai cũng gặp cô ấy hằng ngày mà :D
Trước thì tham gia sân chơi BIDV là phải gặp cô ấy rồi :D
Ủa vậy hả, nhưng mà t chưa gặp cô này thật a @@
Nhờ bạn bổ sung thêm cho cái vốn kiến thức eo hẹp của t vậy ;)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,661
Thành viên mới nhất
eetv
Back
Bên trên