BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Lần đầu các đồng chí ấy làm nên "bối rối", mong là sẽ sớm khắc phục để lúc mình test thật sẽ lưu lại và ko có rắc rối gì. Chỉ mong vậy thôi.

Sao mình không nhận được mail thông báo như mấy bạn mà hệ thống chỉ nói là bạn đã ứng tuyển thành công nhỉ?

Có bạn nào hết tình trạng "ko có dữ liệu chưa " pm cho mọi người biết với !

thi thử có ảnh hưởng j không các bạn nhỉ. Hôm qua mình trẻ trâu vào làm thử được có 6/15. Hic

mama oi chac tui chết ngộp với trang Web này wa mọi thứ dường như vô vọng khi tét ko được, hạn nộp ghi ngày 25/6/2013, thông tin họ tên, ngày tháng năm sinh sai nữa chứ!bó toàn thân.coi bộ như hồi xưa thì khỏe hơn ko?

thi thử có ảnh hưởng j không các bạn nhỉ. Hôm qua mình trẻ trâu vào làm thử được có 6/15. Hic

vừa phải thui bạn. BIDV thông báo 25 thi thử mà bạn kêu hôm qua làm thử dc 6/15. Vừa phải thôi, đang hoang mang không thấy dữ liệu gặp bạn nữa =.=

mama oi chac tui chết ngộp với trang Web này wa mọi thứ dường như vô vọng khi tét ko được, hạn nộp ghi ngày 25/6/2013, thông tin họ tên, ngày tháng năm sinh sai nữa chứ!bó toàn thân.coi bộ như hồi xưa thì khỏe hơn ko?
Nhưng có phải một mình bạn như vậy đâu. Mọi người đều thế mà.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,513
Thành viên mới nhất
kokty1144
Back
Bên trên