BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

hự sao thi thử chưa có dữ liệu héng, đang máu quá mà như vầy thì tụt hứng ràu. :))

- - - Updated - - -

Ôi, mình vào phần nộp hồ sơ thấy ghi ngày nộp là 25/6 trong khi đó 23/6 mình đã nộp rồi. Giờ vào phần thi nhanh còn không có dữ liệu mà thi nhanh. Lúc mình gửi còn có mail báo là gửi thành công rồi mà. Chẳng hiểu là thế nào nữa.~X(

Bạn ơi, chắc do lúc viết code để nhảy theo ngày hiện tại. Giờ bạn vào quản lý hồ sơ, rồi chọn ds việc đã nộp đơn (đừng xem cái ngày nộp ở đó), bạn nhấp chuột vào cái việc bạn đã nộp đơn luôn ấy, trong đó vẫn ghi đúng ngày nộp hồ sơ của bạn. Chúc bạn may mắn.

t vào phần thi thử và hiện lên chữ không có dữ liệu. sao kỳ cục vậy? Hhuhu. có ai như mình không? hay lại k nộp được hs. Mình nộp từ 21/06 r mà

nhưng sao các bạn nạp rồi vẫn bị nhắc nhở ạ? như vậy sẽ khiến bị hoang mang là phải chăng mình nạp chưa được(trong khi đã có mail reply đã nạp của hệ thống trước đó rồi) :(
Việc các bạn nhận mail hôm nay, là do chủ ý của người tuyển dụng chứ không phải là lỗi hệ thống. Vì chưa chốt danh sách nên chưa được thẩm quyền truy cập vào hệ thống để biết bạn nào nộp hay chưa nộp, mà số lượng user đăng ký thì gấp vài lần số nộp hồ sơ. Nên mail này để nhắc nhở các bạn chưa nộp là chính/.

Chưa có dữ liệu.
Haiz. Sao nhiều bạn lại thi được rồi nhỉ. Hay phải dùng Firefox? :-?

Exim hải phòng và quảng ninh đang tuyển dụng nha mọi người mình không biết làm cách nào để đăng tin cả

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên