BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

thi được rồi nha các bạn ơi!vào thi đi.Vào phần thi thử, có dòng chữ đề thí sinh tự do, chọn vào thi là ok

đã thi thử được bà con nhá :)
15 câu, mỗi câu có 1 thời gian trả lời khác nhau, kiến thức xã hội - nghiệp vụ - logic - tiếng anh =.="

có câu hỏi điền vào số con thiếu trong ô, thấy các số trên toàn 3 chữ số tự nhiên đáp án có 2 chữ số, ko biết quy luật gì luôn.hey thi thử tưởng bở ai dè chóng mặt wa hihichic.ngu toàn tập

Mình thi thử xong thì nhận được thông báo là sẽ có kết quả gửi vào mail nhưng giờ vẫn chưa thấy >< Bao lâu người ta mới gửi kết quả nhỉ?

Mọi người oi! Cho mình hỏi là hôm qua 20h30 mình nộp đơn và nhận dc mail phản hồi tự động của BIDV "THÔNG BÁO MỚI NHẬN DC HỒ SƠ",nhưng 1h30 ngày 25/06/2013 mình nhận dc mail nhắc nhở của BIDV "NHẮC ỨNG VIÊN NỘP ĐK THI TUYỂN" nói rằng mình chưa nộp đơn.huhu vậy tóm lại mình đã nộp đơn chưa??? Có bạn nào gặp trường hợp giống mình k? À mình vẫn dc cho vào thi thử. Có bạn nào gặp sự cố giống mình chia sẻ cho mình biết với. Mình có nên gọi điện lên PNS hỏi k. THANKS ALL!!!

Oh, đề thi thử chỉ có mỗi đề, làm lại mấy lần mà câu hỏi vẫn y chang như thế. Chắc là BIDV cho chúng mình tự tập làm quen việc thi thố thôi phải không mọi người???

cảm nhận ban đầu là bài thi IQ quá khó, chả hiểu cái quy luật gì luôn :(((
có câu như sau:
Số còn thiếu ở dấu ? trong hình sau là số mấy:
3 5 6 2 1 7
6 4 4 5 9 5
8 0 4 0 ? 5
Đáp án: 9 10 11 12

Các bác làm hộ e với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577