BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

sao giờ chi nhánh Quang Trung vẫn chư thấy báo j. có bạn nào cùng chi nhánh biết tt gì thì cmt nhé

cho mình hỏi có bạn nào có mẫu THÔNG TIN ỨNG VIÊN và ĐƠN XIN VIỆC của BIDV cho mình xin với. Chi nhánh mình yêu cầu mà mình search không thấy có :(

cho mình hỏi có bạn nào có mẫu THÔNG TIN ỨNG VIÊN và ĐƠN XIN VIỆC của BIDV cho mình xin với. Chi nhánh mình yêu cầu mà mình search không thấy có :(

Chỉ cần 1 trong 2 cái thôi bạn ơi. Bạn google gõ thông tin ứng viên bidv là ra mẫu đó thôi mà!

Em xin cám ơn a @nhím xù lông rất nhiều, mặc dù ko biết a còn theo dõi topic hay ko. Em đã đi pv và làm rất tốt. Hội đồng còn yêu cầu em hát một bài và em cũng chơi luôn, em thấy hội đồng rất thiện cảm với em. Em có một chút hi vọng ạ vì hôm trc chi nhánh cần người nên đã gọi em đi làm giúp một ngày, sau đó thì vẫn ở nhà đợi kq. Hi vọng con đường đến bidv từ đây với em sẽ ko còn gặp những khó khăn nào nữa. EM chúc a nhím, các bạn công tác và làm việc tốt ở BIDV nhé. Những bạn chưa may mắn thì hãy lạc quan lên nhé. Phép màu đã đến với mình đó các bạn. Giờ mình chỉ đang chờ ngày đc đi làm thôi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,221
Thành viên mới nhất
menusrs8
Back
Bên trên