BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Ngày đầu tiên đi làm của mình: sáng lên kí hđ, anh nhân sự dẫn đi gặp gđ và các phòng ban, xong về phòng khdn gặp lãnh đạo sắp xếp chỗ ngồi, hướng dẫn sơ qua về nhiệm vụ sắp tới :) xong ngồi đọc tài liệu về quy tắc tác phong ứng xử trong bidv+ quy trình tín dụng. Trưa mình ko về ở lại ăn trưa cùng với các anh chị luôn. :) Nói chung là các anh chị rất thân thiện vui vẻ.
Đọc có bấy nhiu thứ mà hết cả ngày :( Mới ngày đầu đi làm chưa qen nên cảm thấy nhức mỏi toàn thân. Giờ thì ngủ đây, mai chiến tiếp hehe
Bên mình giám đốc bận việc nên không gặp mặt được, cầm cái hợp đồng thử việc nhưng vì không có giám đốc nên không ký được. Cái phòng họp kế bên phòng KHDN nên chị nhân sự dẫn qua luôn chứ không có đi giới thiệu khắp nới như bạn. Mà tương lai có thể mình bị chuyển sang phòng giao dịch, chị ấy nói là do chi nhánh có nhiều việc hơn nên học ở đó nhiều hơn, sau đó ở lại hay về phòng giao dịch thì tuỳ tình hình nhân sự. Các anh chị rất vui vẻ, mình cũng đi ăn với mấy anh chị. Nhưng đọc cái đống hồ sơ quải quá, đau hết cả vai :p

mình thì có cảm giác như hồi đi thực tập, bên mình vẫn chưa kí hđ, các bạn kí r có thể cho bọn mình biết lương nằm trong khoảng bao nhiêu được không.

có ai bị như e ko, ko đc chi nhánh gửi mail hay gọi điện, hqua đứa bạn thi cùng chi nhánh nó hỏi làm hồ sơ đến đâu rồi mới ngớ ra nó được mail chuẩn bị hồ sơ đến mai đã nộp hồ sơ rồi, trong khi mình chưa nhận được mail (nhìn cái mail nó nhận thì có 5 ng nữa cũng được nhận, cả 2/3 người đỗ vị trí của e cũng đc nhận mail đó, tức là trừ e ra )
gọi điện lên chi nhánh thì chi nhánh kêu cứ chờ đi :((

Bạn nào chi nhánh Thanh Hoá ký hợp đồng chưa. các bạn review trc giúp mình với.có lẽ phải ngày cuối mình mới lên đc:D

cho mình hỏi BIDV có phỏng vấn bổ sung không , vị trí mình tuyển chưa đủ , hôm trước mình chưa có chứng chỉ av nhưng bây giờ có rồi . bạn nào biết nói mình biết với , xin cám ơn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,414
Thành viên mới nhất
taihitclubto
Back
Bên trên