BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Có bạn nào đi làm rồi cho mình biết lương thử việc là bao nhiêu không nhỉ?
Mà mình nghe anh Nhím nói là BIDV không giao chỉ tiêu khi thử việc mà sao mình thấy có bạn bị bắt huy động 2 tỷ nhỉ?

Có bạn nào đi làm rồi cho mình biết lương thử việc là bao nhiêu không nhỉ?
Mà mình nghe anh Nhím nói là BIDV không giao chỉ tiêu khi thử việc mà sao mình thấy có bạn bị bắt huy động 2 tỷ nhỉ?
bên cn mình lương thử việc là 5.3tr, mình làm bên QHKH. mình mới đi làm ngày thứ 2 thôi cũng đã bị áp chỉ tiêu huy động 2 tỷ, cơ mà mình sẽ cố đc chưng nào hay hừng ấy :))

có bạn nào CN Bảo Lộc dc gọi chưa ạ? sao có kq trên web rồi mà gọi lên CN phòng nhân sự nói :"cô không biết con ơi". muốn xỉu :(

có bạn nào CN Bảo Lộc dc gọi chưa ạ? sao có kq trên web rồi mà gọi lên CN phòng nhân sự nói :"cô không biết con ơi". muốn xỉu :(
Không sao đâu cậu ơi, bên tớ cũng chưa được gọi, nhưng nhờ người quen hỏi được là để sang tháng tám đi làm cho may mắn đó cậu à, đợi hết tháng 7 âm, chắc sẽ gọi trước 15/9 :), nghĩ ngơi thoải mái đi cậu nhé, tớ cũng chưa được gọi :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Không sao đâu cậu ơi, bên tớ cũng chưa được gọi, nhưng nhờ người quen hỏi được là để sang tháng tám đi làm cho may mắn đó cậu à, đợi hết tháng 7 âm, chắc sẽ gọi trước 15/9 :), nghĩ ngơi thoải mái đi cậu nhé, tớ cũng chưa được gọi :)
hi, mong là vậy, chứ gọi lên mà nhân sự nói k biết gì nên lo quá. cảm ơn bạn nhé! :)

chi nhánh mình cũng chưa được gọi với gửi mail. không biết hồ sơ yêu cầu gì để còn chuẩn bị luôn nhỉ :)

Thấy nhiều bạn chưa được nhận mail nên mình list luôn cho mấy bạn các loại giấy tờ cần chuẩn bị:
- Sơ yếu lí lịch có xác nhận của địa phương hoặc cơ quan bố/ mẹ đang công tác
- Giấy khám sức khỏe
- Các loại văn bằng mà các bạn nộp như hồ sơ online có công chứng.
*Lưu ý: Tất cả các loại giấy tờ trên đều có dấu đỏ, chứng thực trong vòng 6 tháng trở lại

Đây là yêu cầu của hầu hết các chi nhánh sau khi mình nhận đc mail cũng như hỏi 1 số bạn của mình đỗ đợt này. Có 1 số chi nhánh sẽ yêu cầu thêm ảnh thẻ hoặc mấy thứ râu ria ( những cái này hầu hết là làm nhanh và đơn giản nên các bạn không cần lo lắng ) :D
chi nhánh mình cũng chưa được gọi với gửi mail. không biết hồ sơ yêu cầu gì để còn chuẩn bị luôn nhỉ :)

Cho mình hỏi có ai thử việc giao dịch viên chưa vậy, cho mình hỏi lương thử việc bao nhiêu vậy mn???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên