BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Các anh chị cho em hỏi là thông thường thì vòng phỏng vấn lấy gấp mấy lần chỉ tiêu ạ :3

Chỉ nói cho em 2 điều.
1. Rất cao.
2. Phúc lợi rất tốt. Ví dụ đơn giản nhất là sinh nhật của em, BIDV sẽ chuyển khoản vài trăm vào tài khoản của em với nội dung "Chúc mừng sinh nhật em".Không bao nhiêu nhưng BIDV rất quan tâm đến đời sống cán bộ em ạ. :)

BIDV là nhất rồi.
đúng là nhất thật anh ạ,đến sn mà còn được thế.E cảm ơn a nhiều ạ

Người ta hỏi nhiều lắm. Nhưng anh nhím chỉ nhớ duy nhất 1 câu mà nó ám ảnh cả nghiệp ngân hàng của anh nhím. Đó là "Em đề xuất mức lương bao nhiêu".

Và quả thật hiện tại, BIDV đang dẫn đầu trong nhóm NHTM CP Nhà nước về mức lương trả cho 1 em sinh viên mới ra trường ở vị trí chuyên viên. :) nên các em cứ hy vọng sẽ đậu BIDV nha.

BIDV gần đi đến mốc son 60 năm cuộc đời bằng những nốt đẹp nhất. :)
Em cảm ơn anh Nhím nhiều hé, chúc anh Nhím đậu vào VCB, em cũng có ứng tuyển VCB đợt này nữa.

Ad và mọi người ơi cho em hỏi, đợt tuyển dụng đợt 2 của BIDV khi nào sẽ có lịch thi ạ? Em cảm ơn ạ!

Chỉ nói cho em 2 điều.
1. Rất cao.
2. Phúc lợi rất tốt. Ví dụ đơn giản nhất là sinh nhật của em, BIDV sẽ chuyển khoản vài trăm vào tài khoản của em với nội dung "Chúc mừng sinh nhật em".Không bao nhiêu nhưng BIDV rất quan tâm đến đời sống cán bộ em ạ. :)

BIDV là nhất rồi.[/QUOT
Thật mà. Thật sự BIDV đang dần khẳng định mình ở nhiều mảng lắm. Nhất là dám nghĩ dám làm ở việc sáp nhập MHB trong 59 ngày thần tốc ấy.

Những người lãnh đạo đáng kính :)
a nhím cho e hỏi câu nữa ạ, thời gian làm việc hằng ngày bidv nhiều hơn nh khác đúng ko ạ, như qlkh từ 7h-20.21h ý ạ

Thật mà. Thật sự BIDV đang dần khẳng định mình ở nhiều mảng lắm. Nhất là dám nghĩ dám làm ở việc sáp nhập MHB trong 59 ngày thần tốc ấy.

Những người lãnh đạo đáng kính :)
Anh @nhím xù lông Cho em hỏi là khi phỏng vấn là có phân biệt ra Khách hàng cá nhân hay doanh nghiệp không?
Lúc Anh phỏng vấn khoảng bao lâu dzậy :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,605
Thành viên mới nhất
Dương bkstaff
Back
Bên trên