BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Không ai ban về phỏng vấn hết. :3 đang chờ điểm. Vừa học toeic để rán được 700 năm sau thi vietcom :(

Không ai ban về phỏng vấn hết. :3 đang chờ điểm. Vừa học toeic để rán được 700 năm sau thi vietcom :(
Tớ có hỏi vài câu xin kinh nghiệm, chả ai trả lời đến cuối con đường, quê 1 cục luôn, hình như ai cũng đang mong chờ kết quả đã :D, , dặn lòng "núp có chọn lọc" :p
Đọc nhanh tưởng bạn bảo 700 năm sau mới thi Vietcom :D

Chỉnh sửa lần cuối:
CÓ bạn nào biết chừng nào biết điểm thi không ạ??
hóng mà đau tim quá =.= ước ao nhỏ nhoi được vào phỏng vấn =)))))))))
Không biết khai thác ở nguồn nào nhưng Bạn @ocxjnh bảo 3,4 hôm nữa có kết quả ( thông tin bạn ý cung cấp cho tớ cách đây 1 hôm). Tức là 28,29 có, không biết thế nào :)

Tớ có hỏi vài câu xin kinh nghiệm, chả ai trả lời đến cuối con đường, quê 1 cục luôn, hình như ai cũng đang mong chờ kết quả đã :D, , dặn lòng "núp có chọn lọc" :p
Thật ra hỏi cũng vậy.
hồi anh nhím đi phỏng vấn BIDV cũng ôn nhiều lắm chứ. Vậy mà khi giáp lá cà với hội đồng cũng quên nói những gì mình đã chuẩn bị.

Ôn gì cũng vừa thôi em ạ. Amh nhớ năm đó anh vừa thi BIDV vừa thi Vietinbank.

TỚi khi vô phỏng vấn Vietin, anh chào :"Kính chào hội đồng tuyển dụng Ngân hàng ..BIDV". Chết chưa. Nói xong hội đồng Vietin đơ mấy giây. Lúc đó anh biết mình chào nhầm.:)

Xong rồi anh phải xin lỗi chữa cháy đấy. :)

Up lại tham khảo này
p

Thật ra hỏi cũng vậy.
hồi anh nhím đi phỏng vấn BIDV cũng ôn nhiều lắm chứ. Vậy mà khi giáp lá cà với hội đồng cũng quên nói những gì mình đã chuẩn bị.

TỚi khi vô phỏng vấn Vietin, anh chào :"Kính chào hội đồng tuyển dụng Ngân hàng ..BIDV". Chết chưa. Nói xong hội đồng Vietin đơ mấy giây. Lúc đó anh biết mình chào nhầm.:)

Tình hình là em đi thi cũng nhiều ngân hàng mà qua hết tất cả cho tới vòng phỏng vấn thì tật. buồn quá. chắc BIDV cũng thế. tại sao thế nhỉ. Anh nhím chỉ lối cho em với

Thật ra hỏi cũng vậy.

Tại em thấy chia sẻ của anh Nhím phỏng vấn có 1 câu hỏi nghiệp vụ, mà em lội topic cũ thì thấy mấy câu nghiệp vụ cũng hiểm lắm ạ nếu không đọc luật, không tìm hiểu trước mà gặp mấy câu đó thì em chỉ còn nước gãi đầu và cười thôi ạ :(, em chưa đi phỏng vấn bao giờ chắc chặt chém với lại làm cho hội đồng thoải mái là em không có kinh nghiệm nên tự nhủ thôi ôn câu nghiệp vụ để mà nói chứ chả nhẽ vào ngồi im ro :(
Thế anh pv Vietin như thế thì có tạch không :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch
Back