BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

chắc ý anh ấy là chắc chắn 6 bạn đặc ách sẽ vô phỏng vấn, còn thi thì phải trên điểm sàn mới được vô phỏng vấn, vạn nhất thì 46 người đều không qua test nhưng mình chắc không có trường hợp này chắc không xảy ra được :)

Thì tất nhiên bằng xs nên ko phải test sẽ vô thẳng phỏng vấn rồi anh. Có lẽ anh Nhím hiểu nhầm ý hỏi của mình rồi. Còn trường hợp 46 người thi viết đêu rớt ở vòng 2 này hết có lẽ là không tưởng, chắc đi tu luôn mất :D

Thấy trên trang bidv có mục hỗ trợ giải đáp thắc mắc ứng viên liên quan đến điều kiện, tiêu chuẩn tuyển dụng. Chắc phải gửi mail hỏi tiêu chuẩn lọc hồ sơ của BIDV là gì mà hồ sơ đầy đủ theo yêu cầu và điều kiện vẫn bị loại. Biết lý do để lần sau còn có kinh nghiệm nộp hồ sơ :(

Các anh chị bạn ơi, làm ơn giúp em câu này với ạ:

Giả sử mức tiêu dùng cận biên là 0,8. Khi Chính Phủ tăng chi tiêu 2000 thì tổng
cầu:

A Tăng 2000 B Giảm 2000
C Tăng 10000 D Giảm 10000

Theoem được biết AD = C + I + G + XK ròng nên em nghĩ I tăng 2000 thì AD tăng 2000. Em không hiểu vai trò của mức tiêu dùng cận biên ạ.
Em cảm ơn nhiều <3
Tăng 10000=2000/(1-0.8)

Ui cha. Nói thật nhìn các bạn bàn tán, với nhìn cái đề thôi là mình thấy nản rồi. Mình thi GDV HCM ... kiến thức rộng quá đi mất .... 92 nên quên hết rồi. Các anh chị đi trước ơi. Cho em lời khuyên với. Sao đề nhìn khó thế :( "Điều em lo sợ"

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên