BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

hqua mình xem ds ứng viên đủ đk thi cùng CN mình chỉ có 10 người, xong hnay xem ds số báo danh vẫn CN đó lại lên tới 23 người @@ Ai biết giải thích hộ mình với. bon chen đông quá làm nản tinh thần ôn thi :/

Anh em nào có bài giải của Vinacafe gửi cho em với. Em cảm ơn nhiều nhiều ạ! Gmail của em là Quangthinh182

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy bạn cho mình hỏi là thi nghiệp vụ 120 p là thi trắc nghiệm hay tự luận vậy? nghe nói đợt trước thi là có thông báo rõ trên web là thi trắc nghiêm, đợt này không thấy ghi gì cả, hic hoang mang quá

mấy bạn cho mình hỏi là thi nghiệp vụ 120 p là thi trắc nghiệm hay tự luận vậy? nghe nói đợt trước thi là có thông báo rõ trên web là thi trắc nghiêm, đợt này không thấy ghi gì cả, hic hoang mang quá
bạn thi vị trí gì ạ, nếu là quản lý khách hàng thì trắc nghiệm đó thôi, vì bảo là bài làm trên phiếu trắc nghiệm mà.

Quản lý KH thì thi 100% trắc nghiệm (tô trên tờ giấy 100 câu sẽ được phát)
GDV thì trắc nghiệm + 2 bài tập tự luận (thường là vậy).
Mấy vị trí khác thì 100% tự luận

bạn nào có bài giải của Vinacafe gửi cho em với. Em cảm ơn nhiều nhiều ạ! Gmail của em là thaonqc . tks

bạn thi vị trí gì ạ, nếu là quản lý khách hàng thì trắc nghiệm đó thôi, vì bảo là bài làm trên phiếu trắc nghiệm mà.
MÌnh thi quản lý khách hàng bạn à, bây giờ mới mở nội quy ra đọc, cám ơn bạn nhé, bạn thi vị trí gì vậy, mình chưa ôn gì cả hông biết có di thi hông, hic hic

Hic em tưởng nhiều hơn chứ ạ :( chỉ tiêu của CN đã là 6 người , có 6 người đc miễn test và 46 người thi test (em phải test) . Số lượng lấy vào vòng pv theo như anh Nhím nói thì ít quá ạ .... em cứ nghĩ phải là : ít nhất là 20 người sẽ vào vòng pv...
chắc ý anh ấy là chắc chắn 6 bạn đặc ách sẽ vô phỏng vấn, còn thi thì phải trên điểm sàn mới được vô phỏng vấn, vạn nhất thì 46 người đều không qua test nhưng mình chắc không có trường hợp này chắc không xảy ra được :)

Back
Bên trên