BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

c ơi cho mình hỏi với, mình nộp hồ sơ được rồi nhưng k thấy nh gửi mail phản hồi lại, c có được nh gửi mail phản hồi lại k
Thế có thể bạn nộp bị lỗi rồi. Tại bt nộp xong hồ sơ cái là sẽ có mail phản hồi ngay. Tớ nộp 2 lần đều thế hết mà. :)

Bạn ơi hỏi nhỏ với: chi nhánh thanh hóa bạn có thông tin gì k vậy. Bạn mà biết chỉ mình với được không. cảm ơn nhiều nhiều
Thong bao cho cac member biet, du kien lich thi ngay 19/7. Cac ban nen dang ky vao CN co nhieu chi tieu. Con may khu vuc nhu H.Duong, H.Phong...ko co cho cho chung ta dau. Thi viet tap trung xong, khoang 11/8 pv. Dau quy 3 nhan viec. Nam nay tuyen nhieu la tuyen cho cac chi nhanh cua BiDv cu, khi xap nhap voi MHb thi nguoi cu cua Bidv day sang lam quan ly Mhn tuong doi nhieu. Vong pv do Gd cac CN pv.
Sao lại HP ko có hả b? Thế này thì mất hết niềm tin đi thi đến nơi rồi. Bạn có thông tin j à?

thật là có duyên với con số 33 quá đê :)))

Sao lại HP ko có hả b? Thế này thì mất hết niềm tin đi thi đến nơi rồi. Bạn có thông tin j à?

Đừng nghe n phát biểu liều, thông tin người ta ghi rõ ràng, công khai như vậy mà. Mình cứ theo đúng như thế mà triển thôi

Các thím cho mình hỏi BIDV có mẫu lý lịch riêng ko ạ? Giống như những ngân hàng khác ấy :( hỏi rồi mà ko thấy thím nào trả lời, thanks trước ạ.

Nhím lông xù, có phải bạn làm ở ban nguồn vốn chỗ ông Nam ko ? Sao lớn tiếng thế, những thuận lợi, khó khăn của kỳ thi làm sao bạn biết hết được như bên ban Tccb.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,815
Thành viên mới nhất
8xbet666bet
Back
Bên trên